விக்ரமின் ‘துருவ நட்சத்திரம்’ ஜூலை மாதம் வெளியாகும் என வெளியாகியுள்ள மெசேஜ்

சியான் விக்ரம் நடிப்பில் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ள படம் ‘துருவ நட்சத்திரம்’. இப்படத்தை கவுதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கியுள்ளார். இப்படத்தின் வெளியீடு காலவரையின்றி தாமதமாகி வருகிறது. எப்படியும் விக்ரம் படம் ரிலீசுக்கு தயாராகி வருவதாக புதிய தகவல் ஒன்று கூறுகிறது. இப்படம் ஜூலை 14-ம் தேதி வெளியாகும் என புதிய செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் வேகமாக நடந்து வருவதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கும் படத்தில் விக்ரம் நடிக்கும் போது ரசிகர்கள் எதிர்பார்ப்பது வெற்றியைத் தவிர வேறொன்றுமில்லை. இது ஒரு ஸ்பை திரில்லர் படம். துருவ நட்சத்திரம் படத்தில் ரிது வர்மா, ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், சிம்ரன், ஆர் பார்த்திபன், விநாயகன், ராதிகா சரத்குமார், திவ்யதர்ஷினி, முன்னா சைமன், சதீஷ் கிருஷ்ணன், வம்சி கிருஷ்ணா, சலீம் பெய்க் உள்ளிட்ட நட்சத்திர பட்டாளமே உள்ளது. இப்படத்தில் விக்ரம் ரகசிய ஏஜென்டாக நடிக்கிறார். கதாபாத்திரத்தின் பெயர் ‘ஜான்’.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *