பணமோசடி வழக்கு; டெல்லி முன்னாள் அமைச்சர் சத்யேந்தர் ஜெயின் இடி. வழக்கில் இடைக்கால ஜாமீன்

பணமோசடி வழக்கில் அமலாக்க இயக்குநரகத்தால் (ED) கைது செய்யப்பட்ட டெல்லி முன்னாள் அமைச்சர் சத்யேந்தர் ஜெயினுக்கு உச்ச நீதிமன்றம் வெள்ளிக்கிழமை இடைக்கால ஜாமீன் வழங்கியது. ஓராண்டாக சிறையில் இருந்த ஜெயின் உடல்நலக் குறைவால் நேற்று மயங்கி விழுந்தார். அவர் அரசு மருத்துவமனையில் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.

58 வயதான ஜெயின், அவர் விரும்பும் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெறவும், மருத்துவ ஆவணங்களை ஜூலை 10 ஆம் தேதி சமர்ப்பிக்கவும் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது. ஜூலை 11ஆம் தேதி வரை இடைக்கால ஜாமீன் காலத்தில் ஊடகங்களிடம் பேசக் கூடாது என்றும் நீதிபதி ஜேகே உத்தரவிட்டார். மகேஸ்வரி தலைமையிலான விடுமுறை கால பெஞ்ச் விசாரித்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *