தனது மகன் முதல் முறையாக ஐஸ்கிரீம் சாப்பிடும் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ள நடிகை காஜல் அகர்வால்

தென்னிந்திய சூப்பர் ஹீரோயின் காஜல் அகர்வால் சமூக வலைதளங்களில் ஆக்டிவாக இருப்பவர். நடிகையின் திருமணம் அவரது நண்பரான கெளதம் கிட்ச்லுவுடன் அக்டோபர் 2020 இல் நடந்தது. திருமணத்திற்குப் பிறகு, அவர் சில காலம் படங்களில் இருந்து விலகி இருந்தார், ஆனால் பின்னர் படங்களில் தீவிரமாக இருந்தார். கடந்த ஆண்டு ஏப்ரல் 19 அன்று நட்சத்திரத்திற்கு ஒரு ஆண் குழந்தை பிறந்தது. குழந்தைக்கு நீல் என்று பெயர் வைத்துள்ளனர். காஜல் தனது குழந்தையுடன் பகிர்ந்து கொள்ளும் ஒவ்வொரு புகைப்படமும் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. இப்போது நடிகை பகிர்ந்துள்ள நீலின் மற்றொரு அழகான படம் கவனத்தை ஈர்த்து வருகிறது. நடிகை தனது மகன் முதன்முறையாக ஐஸ்கிரீம் பருகும் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *