குழந்தை ரசிகரை அன்புடன் அரவணைத்த பாலிவுட் நடிகர் சல்மான் கான்

கொலைமிரட்டல் காரணமாக பாலிவுட் நடிகர் சல்மான் கானுக்கு ஒய் பிளஸ் பாதுகாப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளது. இந்நிலையில் குழந்தை ரசிகரை கட்டிப்பிடிக்கும் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் கவனம் பெற்று வருகிறது.நட்சத்திரம் மும்பை விமான நிலையத்தை வந்தடைந்தார் . குழந்தை தனக்கு பிடித்த நட்சத்திரத்தைப் பார்த்தவுடன், அவர் அவரிடம் ஓடுகிறார். சல்மான்கான் அவரை கட்டிப்பிடித்த போது குழந்தை ரசிகர் மகிழ்ச்சியுடன் சிரித்தார். அந்த வீடியோவில் சல்மான் கருப்பு நிற உடையில் காட்சியளிக்கிறார். விமான நிலையத்திற்கு நடந்து செல்லும் போது குழந்தையை பார்த்த சல்மான் அங்கு நின்றார். குழந்தையை அணைத்த பின் கை கொடுத்து உள்ளே சென்றார் . குழந்தையுடன் நடிகரின் அன்பு வெளிப்பாட்டை சமூக ஊடகங்களும் விரும்பின. சல்மானை பாராட்டி பலரும் கருத்து தெரிவித்து வருகின்றனர். எவ்வளவு நல்ல உள்ளம் கொண்டவர், மிகவும் தவறாகப் புரிந்து கொள்ளப்பட்ட ஆளுமை போன்றவை அவரது ரசிகர்களின் கருத்துக்கள்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *