குனோ தேசிய பூங்காவில் பிறந்த நான்காவது சிறுத்தை குட்டியின் உடல்நிலை சீராக உள்ளதாக தகவல்

குனோ தேசிய பூங்காவில் பிறந்த நான்காவது சிறுத்தை குட்டியின் உடல்நிலை திருப்திகரமாக இருப்பதாக அதிகாரிகள் தெரிவித்துள்ளனர்.கடந்த சில நாட்களில் மூன்று சிறுத்தை குட்டிகள் உயிரிழந்துள்ளன. சிறுத்தைகள் மற்றும் குட்டிகளின் இறப்பு, இந்தியாவில் சிறுத்தைகளுக்கு மறுவாழ்வு அளிக்கும் திட்டத்திற்கு பின்னடைவை ஏற்படுத்தியது.

ஜுவாலா என்ற சிறுத்தை மார்ச் கடைசி வாரத்தில் நான்கு குட்டிகளை ஈன்றது. குழந்தைகளின் இறப்புக்கு அதிக வெயிலே காரணம் என அதிகாரிகள் தெரிவித்துள்ளனர். பூங்காவில் 45 டிகிரி செல்சியஸ் வெப்பநிலை இருந்தது. நமீபியாவில் மழைக்காலத்தில் பொதுவான சிறுத்தைகள் பிறக்கின்றன. மழைக்காலம் முடிந்து குளிர்காலம் வரும். வெயில் காலத்தில் இங்கு குழந்தைகள் பிறந்ததால் உடல்நிலை பாதிக்கப்பட்டுள்ளது. தற்போது இரவு மழை பெய்து வருவதால் வானிலை சாதகமாக மாறியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *