எம்எஸ் தோனி மிகவும் திறமையான மற்றும் நேர்மறையான கேப்டன்: மேத்யூ ஹைடன்

மகேந்திர சிங் தோனி பெரும்பாலும் எல்லா காலத்திலும் சிறந்த இந்திய கிரிக்கெட் கேப்டனாக கருதப்படுகிறார். டி20 உலகக் கோப்பை, சாம்பியன்ஸ் டிராபி மற்றும் ஒருநாள் உலகக் கோப்பை ஆகிய மூன்று ஐசிசி ஒயிட்-பால் போட்டிகளையும் வென்ற ஒரே கேப்டன். அவர் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (CSK) ஐ நான்கு இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) பட்டங்களுக்கு வழிநடத்தியுள்ளார்.

எனவே, இந்த நம்பமுடியாத சாதனை நிச்சயமாக எந்த கிரிக்கெட் நிபுணரையும் கேப்டனாக அவரது புகழ்பெற்ற ஓட்டத்தைப் பற்றி ஆச்சரியப்பட வைக்கிறது. அதே பாணியில், ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் ஜாம்பவான் மேத்யூ ஹைடன் சமீபத்தில் சிஎஸ்கே கேப்டனின் தலைமைத்துவ திறமையைப் பாராட்டினார் மற்றும் அவரை ஒரு “வித்தைக்காரர்” என்று வர்ணித்தார். ஹேடனின் கூற்றுப்படி, தோனி ஒரு தலைசிறந்த மற்றும் நேர்மறையான கேப்டன், அவர் மற்றவர்களின் குப்பைகளை எடுத்து அதை புதையலாக மாற்றுகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *