மோடியை அவமானப்படுத்தினீர்கள், 2024ல் பெரிய விலை கொடுக்கப்படும்: அமித் ஷா எச்சரிக்கை

டெல்லி: புதிய பார்லிமென்ட் கட்டிட திறப்பு விழாவை புறக்கணிக்க திட்டமிட்டுள்ள காங்கிரஸ் மற்றும் பிற எதிர்க்கட்சிகள் அடுத்த லோக்சபா தேர்தலில் அதற்கான விலையை கொடுக்க வேண்டும் என மத்திய உள்துறை அமைச்சர் அமித்ஷா கூறியுள்ளார். நாட்டின் பெரும் பகுதி மக்கள் மோடியுடன் இருப்பதை ஏற்காமல் எதிர்க்கட்சிகள் பதவியேற்பு விழாவை புறக்கணிக்கின்றன என்றும் அமித்ஷா கூறினார். அசாம் மாநிலம் கவுகாத்தியில் நடைபெற்ற பொது நிகழ்ச்சி ஒன்றில் கலந்து கொண்டு அவர் பேசினார்.

இந்தியா ஒரு ஜனநாயக நாடு என்றும், நரேந்திர மோடி பிரதமராக வேண்டும் என்று வாக்களித்தவர்கள் இந்தியாவில் இருப்பதாகவும் கூறிய அமித்ஷா, கடந்த 9 ஆண்டுகளாக பிரதமரை ஏற்க காங்கிரசும், காந்தி குடும்பமும் தயாராக இல்லை என்றும் தெளிவுபடுத்தினார். நாடாளுமன்ற நடவடிக்கைகள் மற்றும் மோடியின் உரைகளை காங்கிரஸ் முடக்கி வருகிறது. நாட்டின் பெரும் பகுதியினர் மோடியுடன் உள்ளனர். இதை ஏற்காமல் காங்கிரஸ் உள்ளிட்ட எதிர்க்கட்சிகள் பதவியேற்பு விழாவை புறக்கணித்து வருகின்றன. பிரதமரையும், மக்களின் ஆணையையும் ஏற்காத காங்கிரஸ் மற்றும் பிற எதிர்க்கட்சிகள் 2024 லோக்சபா தேர்தலில் பெரும் விலையை கொடுக்க வேண்டியிருக்கும் என்றும் அமித்ஷா கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *