தேசிய கல்விக் கொள்கை; பாடசாலை பரீட்சை பலகைகளை ஒன்றிணைக்கும் நடவடிக்கைகளை கல்வி அமைச்சு ஆரம்பித்துள்ளது

தேசிய கல்விக் கொள்கையின்படி பள்ளி தேர்வு வாரியங்களை ஒருங்கிணைக்கும் நடவடிக்கைகளை கல்வி அமைச்சகம் தொடங்கியுள்ளது. பல்வேறு மாநிலங்கள் மற்றும் யூனியன் பிரதேசங்களில் செயல்படும் 60 பள்ளி தேர்வு வாரியங்கள் ஒரே குடையின் கீழ் கொண்டு வரப்படுகின்றன. இதன் ஒரு அங்கமாக கல்வி அமைச்சு செயலமர்வு ஒன்றை ஏற்பாடு செய்திருந்தது.

இந்த மையம் PARAQ க்கான தேசிய மதிப்பீட்டு மையத்தை நிறுவுவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது (செயல்திறன் மதிப்பீடு, விரிவான வளர்ச்சிக்கான அறிவின் ஆய்வு மற்றும் பகுப்பாய்வு). இதன் மூலம், பல்வேறு வாரியங்களுக்கு இடையே மாறி மாறி படிக்கும் மாணவர்கள், சுமூகமாக கற்கும் சூழலை உருவாக்க முடியும் என, பள்ளிக் கல்வித்துறை செயலர் சஞ்சய்குமார் தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *