கர்நாடகாவில் வெறுப்பு பேச்சு வழக்குகளில் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்

பெங்களூரு: கர்நாடகாவில் பாஜக அரசுக்கு எதிரான புகார்கள், இதுவரை தொடரப்படாத வழக்குகளை காங்கிரஸ் அங்கீகரித்து நடவடிக்கை எடுக்க வழி செய்துள்ளது. வெறுப்பு வீடியோ மற்றும் ஆடியோ செய்திகளை பரப்பியதற்காக இந்து ஜனஜாக்ரதி நே திப்பு வனயில் பாஜக எம்எல்ஏவும், முன்னாள் அமைச்சருமான டாக்டர் சித்தராமையாவை கொல்ல வேண்டும் என்று சந்துரு மோகர் கூறுகிறார். அஸ்வத் நாராயண், சித்தராமையா ஆட்சியின் போது 24 இந்துக்கள் கொல்லப்பட்டதாக ஸ்தவ்னாவில் பாஜக எம்எல்ஏ ஹரிஷ் பூஞ்சாவுக்கு எதிராக வழக்கு தொடரப்பட்டது.

சந்துரு மோகர் மற்றும் அஸ்வத் நாராயண் மீதான வழக்குகளில் போலீஸ் நடவடிக்கை அவர் படிக்கட்டுகளில் ஏறாமல் தாமதப்படுத்தினார். இந்த இரண்டு வழக்குகளிலும் புதிய எப்ஐஆர் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. கடந்த வாரம் தென் கன்னட மாநிலம் பெல்தங்கடியில் எம்.எல்.ஏ ஹரீஷ். அந்த முன்மொழிவின் மீதும் வழக்கு தொடரப்பட்டது. மாநிலத்தில் மத நடவடிக்கைகளும் பேச்சுக்களும் அனுமதிக்கப்படுவது இதுதான் காங்கிரஸ் அரசின் நிலைப்பாடு. பா.ஜ., தலைவர்கள் தொடர்பை இழந்து வருகின்றனர்.இருந்தாலும், பேசியதில் இருந்து தப்ப முடியாது என அமைச்சர் பிரியங்க் கார்கே தெளிவுபடுத்தினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *