பீட்டர் சிடில் விக்டோரியாவுடன் இரண்டு வருட ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டுள்ளார்

டாஸ்மேனியாவுடன் இரண்டு ஆண்டுகள் கழித்த பிறகு, மூத்த ஆஸ்திரேலிய வேகப்பந்து வீச்சாளர் பீட்டர் சிடில் தனது சிறுவயது மாநில கிளப் விக்டோரியாவுடன் இரண்டு ஆண்டு ஒப்பந்தத்தில் மீண்டும் கையெழுத்திட்டார், அது அவருக்கு 40 வயது வரை தென் மாநிலத்தில் இருக்கும். 38 வயதான அவர் 2005 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் விக்டோரியா அணிக்காக கையெழுத்திட்டார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இடையில், அவர் 67 டெஸ்ட் மற்றும் 20 ஒருநாள் போட்டிகளில் ஆஸ்திரேலியாவை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தினார்.

டாஸ்மேனியாவுக்கான தனது முதல் ஆண்டில் 2021-22 கோடையில் புலிகளின் சிறந்த கிரிக்கெட் வீரராக ரிக்கி பாண்டிங் பதக்கத்தின் கூட்டு வெற்றியாளராக சிடில் அறிவிக்கப்பட்டார். பின்னர், அவர் விளையாட்டிலிருந்து ஓய்வு பெற விளையாடினார், ஆனால் இறுதியில், பேசர்ஸ் விக்டோரியாவுடன் மற்றொரு ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டார்.

இதற்கிடையில், கிரிக்கெட் விக்டோரியாவின் ஆண்கள் கிரிக்கெட்டின் தலைவர் டேவிட் ஹஸ்ஸி தனது முத்திரையைப் பதித்த பிறகு, கிரிக்கெட் வீரர் தனது கைகளில் திறமையும் போதுமான அனுபவமும் இருப்பதால், இளம் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை முகாமில் சிறப்பாக வழிநடத்த முடியும் என்றார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *