பாலா பூரணமாக குணமடைந்து வருவதாக கூறும் எலிசபெத்

நடிகர் பாலாவின் மனைவி எலிசபெத், தனது கணவரின் உடல்நிலையில் முன்னேற்றம் ஏற்பட்டுள்ளதாக சமூக வலைதளங்களில் வீடியோ மூலம் தெரிவித்துள்ளார். “பாலா குணமடைந்து விட்டார் . ஆபத்தான நிலை மாறிவிட்டது. இப்போது பார்த்துக்கொள்ள வேண்டிய நேரம் வந்துவிட்டது, நான் சிறிது நேரம் விடுமுறையில் இருப்பேன்”, என்றார் எலிசபெத். மேலும் அனைவரது பிரார்த்தனைகளுக்கும் நன்றி தெரிவித்தார். “எல்லோரும் நலமாக இருக்கிறார்கள் என்று நம்புகிறேன். கடந்த இரண்டரை மாதங்கள் பதட்டமான மற்றும் கடினமான கட்டமாக இருந்தது. எல்லோரும் எங்களுக்காக ஜெபித்தார்கள். இந்த சம்பவத்தை விசாரிக்க பலர் மெசேஜ் மற்றும் போன் கால்களை அனுப்பினர். இப்போது கவனம் செலுத்த வேண்டிய நேரம் இது. ஆனால் பால சேட்டன் நன்றாக இருக்கிறார். ஆபத்தான நிலை மாறியது. சிறிது நேரம் லீவு போட்டுவிட்டு வீட்டில் இருப்பார். இரண்டு மாதங்களாக நாங்கள் எந்த வீடியோவையும் எடுக்கவில்லை. இடையில் ஃபேஸ்புக்கிலும் யூடியூப்பிலும் இப்படி அப்டேட்கள் மட்டுமே கொடுக்கப்பட்டன. இதற்கிடையில் எங்கள் திருமண ஆண்டு விழாவும் வந்தது. மருத்துவமனையிலேயே கேக் வெட்டி கொண்டாடினோம்” என்று எலிசபெத் கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *