ஐபிஎல் 2023… தொடக்க ஆட்டத்தில் சிஎஸ்கே-வை தோற்கடித்த குஜராத் டைட்டன்ஸ்…!!!

போட்டியின் தொடக்க ஆட்டத்தில் நடப்பு சாம்பியன் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணி 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸை வீழ்த்தியது. இந்த போட்டியில் டாஸ் வென்ற ஹர்திக் பாண்டியா முதலில் பந்துவீச்சை தேர்வு செய்தார். ருதுராஜ் கெய்க்வாட் 50 பந்துகளில் 92 ரன்கள் எடுத்ததன் மூலம் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி 20 ஓவரில் 7 விக்கெட் இழப்புக்கு 178 ரன்கள் எடுத்தது. பதிலுக்கு துடுப்பெடுத்தாடிய குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணி 4 பந்துகள் மீதமிருந்த நிலையில் இலக்கை துரத்தியது. தற்போது சிஎஸ்கே அணிக்கு எதிராக விளையாடிய மூன்று போட்டிகளிலும் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இப்போட்டியில் துரத்துவதற்காக வந்த குஜராத் டைட்டன்ஸ் தனது இன்னிங்ஸில் சிறப்பான தொடக்கத்தைப் பெற்றது. தொடக்க ஆட்டக்காரர் விருத்திமான் சாஹா 16 பந்துகளில் 25 ரன்கள் எடுத்தார்.

ஷுப்மான் கில் முன்னணியில் இருந்து தனது அற்புதமான ஆட்டத்தைத் தொடர்ந்தார், 36 பந்துகளில் ஆறு பவுண்டரிகள் மற்றும் அதிகபட்சமாக 63 ரன்கள் எடுத்தார். சாய் சுதர்ஷன் 17 பந்துகளில் 22 ரன்களும், கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா 11 பந்துகளில் 8 ரன்களும் எடுத்தனர். விக்கெட்டுகள் விரைவாக வீழ்ச்சியடைந்து, நிலைமை பதற்றமாக மாறிய பிறகு, விஜய் சங்கர் 21 பந்துகளில் 27 ரன்கள் எடுத்திருந்தபோது தைரியமாக விளையாடினார். இருப்பினும், கடைசி இரண்டு ஓவர்களில் இன்னும் 23 ரன்கள் தேவைப்பட்டன, ஆனால் ஷங்கர் ஏற்கனவே வெளியேறினார், ஆனால் ராகுல் தெவாடியா (14 பந்துகளில் 15) மற்றும் ரஷித் கான் (3 பந்துகளில் 10) அவர்களை எல்லைக்கு அப்பால் அழைத்துச் சென்றனர். ராஜ்வர்தன் மூன்று விக்கெட்டுகளையும், துஷார் தேஷ்பாண்டே மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா ஒரு விக்கெட்டையும் கைப்பற்றினர்.

முன்னதாக இந்த போட்டியில் டாஸ் வென்ற ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையிலான குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணி முதலில் பந்துவீச தீர்மானித்தது. தொடக்க ஆட்டக்காரர் டெவான் (1 பந்தில் 6) மலிவாக ஆட்டமிழந்ததால், சென்னை சூப்பர் கிங்கிற்கு நல்ல தொடக்கம் கிடைக்கவில்லை. இருப்பினும், ருதுராஜ் கெய்க்வாட் பின்னர் பொறுப்பேற்றார் மற்றும் 50 பந்துகளில் நான்கு பவுண்டரிகள் மற்றும் அதிகபட்சமாக 92 ரன்கள் எடுத்தார். அவரைத் தவிர மொயின் அலி 17 பந்துகளில் 23 ரன்கள் எடுத்தார். இறுதியில் பேட்டிங் செய்ய வந்த எம்.எஸ். தோனி 7 பந்துகளில் ஒரு பவுண்டரி மற்றும் சிக்சர் அடித்து 14 ரன்கள் எடுத்தார். ஷிவம் துபே 18 பந்தில் 19 ரன் எடுத்தார், மற்ற எந்த ஒரு பேட்டாலும் குறிப்பிடத்தக்க வகையில் செய்ய முடியவில்லை. ஷமி, ரஷித் கான், அல்ஜாரி ஜோசப் 2 விக்கெட்டுகளையும், ஜோசுவா லிட்டில் ஒரு விக்கெட்டையும் கைப்பற்றினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *