ரசிகரின் கமெண்டுக்கு பதிலளித்த நடிகர் சைஜு குருப்

தனது சிறப்பான கதாபாத்திரங்கள் மூலம் மலையாள ரசிகர்களின் மனதை ஆட் கொண்ட நடிகர் சைஜு குருப். சமீபகாலமாக அந்த நடிகரின் கேரக்டர் குறித்து ட்ரோல்கள் வர ஆரம்பித்தன.கடன் போன கேரக்டர்களில் சைஜுவுக்கு ஆர்வம் அதிகம் என்று அந்த ட்ரோல் கூறியது. தற்போது அந்த ட்ரோல் மெசேஜிற்கு நடிகரே பதிலடி கொடுத்துள்ளார். பழைய கடனை வைத்து 3-4 கதைகள் கமிட் ஆகியுள்ளன, இடிப்போம்.- ட்ரோலை ஷேர் செய்து கருத்து தெரிவித்தார் சைஜு. இதையடுத்து ரசிகர்கள் சுவாரசியமான கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகின்றனர். இதற்கு நடிகர் சுவாரஸ்யமாக பதில் அளித்துள்ளார்.  அடுத்ததில் நீங்கள் வங்கி மேலாளராக நடிக்க வேண்டும் என்று ஒருவர் கமெண்ட் செய்துள்ளார் . கடனில் இருக்கும் வங்கி மேலாளர் என்று நடிகர் பதிலளித்தார். இப்படிக் கடனாளியாக வாழாமல், எனக்குக் கொஞ்சம் கடன் கொடுத்து அந்த கெட்டப் பெயரை மாற்றிக் கொள்ளுங்கள், சைஜு சேட்டா என்று மற்றொருவர் கமெண்ட் தெரிவித்துள்ளார். நல்ல பெயர் இல்லையா? இதில் என்ன கட்டத்தை கண்டீர்கள் ? என் பெயரை மாற்ற கடன் கொடுத்தார்கள் என்று பதில் வந்தது. நடிகரின் கதாபாத்திரங்களை இப்போது பலரும் கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *