விளையாட்டு கௌரவ விருதுவிழா… ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்த விராட் – அனுஷ்கா ஜோடி…!!!

பிரபல ஜோடிகளான விராட் கோலி மற்றும் அனுஷ்கா ஷர்மா எப்போதும் ரசிகர்களின் விருப்பமானவர்கள், மேலும் அவர்களது சமீபத்திய தோற்றம் ஏமாற்றமடையவில்லை. இந்த ஜோடி மும்பையில் நடைபெற்ற ஒரு நிகழ்ச்சிக்கு வந்தடைந்தது, அவர்களின் பாவம் செய்ய முடியாத நடை மற்றும் வசீகரமான நடத்தை பார்வையாளர்களை பிரமிக்க வைத்தது. விராட் மற்றும் அனுஷ்கா பாப்பராசிக்கு போஸ் கொடுத்தனர், அவர்களின் கெமிஸ்ட்ரி மின்சாரம். அனுஷ்கா தனது வளைவுகளை கச்சிதமாக கட்டிப்பிடித்த தோள்பட்டை வயலட் கவுனில் அழகாய் காணப்பட்டார். உடையில் ஒரு சுவையான பிளவு இருந்தது, அது அவரது தோற்றத்திற்கு சிற்றின்பத்தின் தொடுதலைச் சேர்த்தது. ஒரு ஜோடி வெள்ளி காதணிகள் மற்றும் விரல்களில் ஒரு சில மோதிரங்கள் மட்டுமே அணிந்திருந்த அவள் அணிகலன்களை குறைவாக வைத்திருந்தாள். அவளது கறுப்பு நிற ஸ்டைலெட்டோக்கள் ஆடையை முழுமையாக்கியது, அவளை அதிநவீனமாகவும் நேர்த்தியாகவும் தோற்றமளித்தது.

மறுபுறம், விராட், நேவி ப்ளூ ஷர்ட் மற்றும் கறுப்பு ஃபார்மல் பேண்டுடன் ஜோடியாக கருப்பு நிற பிளேசரில் களிப்புடன் காணப்பட்டார். கிரிக்கெட் வீரரின் ஸ்டைல் உணர்வு எப்போதுமே பாவம் செய்ய முடியாததாகவே இருந்து வருகிறது, இந்த தோற்றமும் வித்தியாசமாக இல்லை. இந்த ஜோடியின் ஆடைகள் ஒருவருக்கொருவர் பூர்த்தி செய்தன, மேலும் அவை பரலோகத்தில் செய்யப்பட்ட ஒரு போட்டியைப் போல தோற்றமளித்தன. ஒன்றாகச் சிரித்து, கேமராக்களுக்கு போஸ் கொடுத்ததால், தம்பதியரின் மகிழ்ச்சியான மற்றும் நிதானமான நடத்தை தெளிவாகத் தெரிந்தது. விராட் மற்றும் அனுஷ்காவின் கெமிஸ்ட்ரி முன்னெப்போதையும் விட வலுவாக உள்ளது என்பது தெளிவாகிறது, மேலும் அவர்களின் ரசிகர்கள் அவர்களின் தோற்றத்தைக் கண்டு மகிழ்வதைத் தவிர்க்க முடியவில்லை. இந்த ஜோடியின் சிரமமற்ற வசீகரம் மற்றும் பிரமிக்க வைக்கும் தோற்றம் எப்போதுமே அவர்களது ரசிகர்களிடையே பெரும் வரவேற்பை பெற்றுள்ளது, மேலும் இந்த தோற்றமும் வித்தியாசமாக இல்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *