ஒரே தவறை மீண்டும் மீண்டும் செய்யும் இந்திய அணி… சுனில் கவாஸ்கர் கோபம்

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில், இந்திய அணியின் பேட்டிங் ஆர்டர் மீண்டும் அம்பலமானது. அனுபவமிக்க பேட்ஸ்மேன்களால் அலங்கரிக்கப்பட்ட பேட்டிங் ஆர்டர் சில ஓவர்களில் கங்காரு பந்துவீச்சாளர்களுக்கு முன்னால் சீட்டுகளாக சிதறியது. தோல்விக்குப் பிறகு இந்திய பேட்ஸ்மேன்களின் இக்கட்டான ஆட்டம் விவாதப் பொருளாகியுள்ளது. முன்னாள் கேப்டன் சுனில் கவாஸ்கரும் பேட்ஸ்மேன்களை கடுமையாக விமர்சித்துள்ளார். இந்திய பேட்ஸ்மேன்கள் ஒவ்வொரு முறையும் அதே தவறை மீண்டும் செய்வதாகவும், தங்கள் குறைபாடுகளை மறந்துவிடுவதாகவும் கவாஸ்கர் கூறுகிறார். ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸிடம் பேசிய முன்னாள் கேப்டன், “மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில், கங்காரு பந்துவீச்சாளர்களால் இந்திய பேட்ஸ்மேன்கள் பெரும் அழுத்தத்திற்கு உள்ளானார்கள்.

இதனால் இந்திய பேட்ஸ்மேன்களால் சிங்கிள்ஸ் எடுக்க முடியவில்லை. இதுபோன்ற சூழ்நிலைகளில், நீங்கள் அத்தகைய ஷாட்களை விளையாட வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளீர்கள். உங்களுக்குப் பழக்கமில்லாத விஷயத்திற்குச் செல்கிறீர்கள். மேலும் கவாஸ்கர் கூறுகையில், “இந்திய அணி இந்த குறையை கவனிக்க வேண்டும். இப்படி பலமுறை தவறு செய்துவிட்டு, தங்கள் குறையை மறந்து விடுகிறார்கள். இது நடக்கக்கூடாது, ஏனென்றால் இது உலகக் கோப்பை ஆண்டு, நாங்கள் ஒருவரை ஒருவர் எதிர்கொள்வோம். மீண்டும் ஆஸ்திரேலியாவுடன் இருக்கலாம். முன்னாள் கேப்டனின் கூற்றுப்படி, இந்திய பேட்ஸ்மேன்கள் பார்ட்னர்ஷிப்களை உருவாக்கத் தவறியதே அணியின் தோல்விக்கு முக்கியக் காரணம்.

அவர்கள், “ஐபிஎல் இப்போது தொடங்குகிறது, இந்த பலவீனத்தை இந்திய அணி மறக்க வேண்டும். இந்த போட்டியில் கோஹ்லி மற்றும் ராகுலை தவிர, இந்திய பேட்ஸ்மேன் எவராலும் பெரிய பார்ட்னர்ஷிப்பை உருவாக்க முடியவில்லை. 270 ரன்கள் இலக்கை துரத்தும்போது, 90 முதல் 100 ரன்கள் பார்ட்னர்ஷிப் தேவை, அது இந்தப் போட்டியில் நடக்காது. மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியா 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் இந்தியாவை வீழ்த்தியது. இந்தியாவின் கங்காரு பந்துவீச்சாளர்களை விராட் கோலியால் மட்டுமே எதிர்கொள்ள முடியும். கோஹ்லி 54 ரன்களில் சிறப்பான இன்னிங்ஸ் விளையாடினார், ஆனால் அவர் ஆட்டமிழந்தவுடன், இந்திய பேட்ஸ்மேன்கள் து சல் மைன் ஆயாவின் பாதையில் செல்ல, ஒட்டுமொத்த அணியும் 49.1 ஓவரில் 248 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட் ஆனது. இந்த வெற்றியின் மூலம் கங்காரு அணி 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரை 2-1 என்ற கணக்கில் கைப்பற்றியது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *