ஆஸ்திரேலியாவிடம் தோல்வி… ஒருநாள் தரவரிசையில் இந்தியா சரிவு

மார்ச் 22 அன்று ஸ்டீவ் ஸ்மித் தலைமையிலான ஆஸ்திரேலியா மூன்று போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் 1-2 என்ற கணக்கில் அவர்களை தோற்கடித்த போது இந்தியா ஒரு நாள் தரவரிசையில் 2வது இடத்திற்கு தள்ளப்பட்டது. சென்னையின் எம்ஏ சிதம்பரம் மைதானத்தில் நடந்த மூன்றாவது மற்றும் கடைசி ஆட்டத்தில் 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது. ஜனவரி 2023 இல், இந்தியா 3-0 என்ற கணக்கில் நியூசிலாந்தைத் தாண்டி முதலிடத்தைப் பிடித்தது. அதன்பிறகு, இலங்கையை 3-0 என்ற கோல் கணக்கில் தோற்கடித்து, தொடர்ந்து தங்கள் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியது. மும்பை வான்கடே மைதானத்தில் நடைபெற்ற முதல் ஒருநாள் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியாவை வீழ்த்தி 1-0 என்ற கணக்கில் தொடரை இந்தியா கைப்பற்றியது. மேலும், இந்தியா தொடர்ந்து எட்டாவது ஒருநாள் சர்வதேசப் போட்டியில் வெற்றி பெற்றது, மேலும் இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் உலகக் கோப்பைக்கு செல்ல நல்ல நிலையில் இருப்பதாகத் தோன்றியது. மறுபுறம், ஆஸ்திரேலியர்கள், விசாகப்பட்டினம் மற்றும் சென்னையில் முறையே இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டிகளில் வெற்றி பெறுவதற்கு எஃகு நரம்புகளை வெளிப்படுத்தினர்.

தொடரை இழந்த பிறகு ஐசிசி ஒருநாள் தரவரிசையில் இந்தியா நம்பர் 2 க்கு சரிந்தது, ஆனால் 113 ரேட்டிங் புள்ளிகளுடன் ஆஸ்திரேலியாவுடன் சமமாக உள்ளது. மார்ச் 2019 இல் ஆஸ்திரேலியாவிடம் 2-3 என்ற கணக்கில் தோற்ற பிறகு, மென் இன் ப்ளூவும் தங்கள் முதல் ODI தொடரை சொந்த மண்ணில் கைவிட்டது. முதலில் துடுப்பெடுத்தாட தீர்மானித்த ஆஸ்திரேலிய அணி 49 ஓவர்களில் 269 ரன்கள் எடுத்தது. அவர்களின் அணி இந்தியாவிற்கு கடினமான இலக்கை நிர்ணயிப்பதற்கு உதவ, அவர்களின் பல பேட்டர்கள் தங்கள் 20, 30 மற்றும் 40 களில் விளையாடினர். குல்தீப் யாதவ் மற்றும் ஹர்திக் பாண்டியா தலா 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினர். விராட் கோலி 54 ரன்களுடன் ரன்-சேஸ் செய்ய இந்தியாவை வழிநடத்தினார், ஆனால் அவரால் தனது அணிக்கு ஒரு இழப்பைக் காப்பாற்ற முடியவில்லை. 10-0-45-4 என்ற சிறப்பான எண்ணிக்கையுடன் முடித்த ஆடம் ஜம்பா, ஆஸ்திரேலியர்களின் விருப்பமான பந்துவீச்சாளராக இருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *