10 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் இந்தியாவை வீழ்த்திய ஆஸ்திரேலியா…!!!

மும்பையில் நடந்த முதல் போட்டியில் தோல்வியடைந்த ஆஸ்திரேலியா மீண்டும் மீண்டு வந்து தொடரில் உயிர்ப்புடன் உள்ளது. விசாகப்பட்டினத்தில் இன்று நடைபெற்ற 2-வது ஆட்டத்தில் இந்திய அணியை 10 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி அபார வெற்றி பெற்றது ஆஸ்திரேலியா. 26 ஓவர்களில் வெறும் 117 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்திருந்த நிலையில், பந்துவீச்சில் ஆட்டமிழக்க மென் இன் ப்ளூ பேட்டிங் சரிவைக் கண்டது. பார்வையாளர்கள் 11 ஓவர்களுக்குள் அதாவது 234 பந்துகளுக்கு மேல் இலக்கைத் துரத்தியதால் இந்திய பந்துவீச்சாளர்களால் தொலைதூரப் போட்டியைக் கூட நிரூபிக்க முடியவில்லை. மொத்த ஆட்டமும் 37 ஓவர்கள் மட்டுமே நீடித்தது.

118 என்ற ஒப்பீட்டளவில் எளிதான இலக்கை துரத்த ஆஸ்திரேலிய அணி ஆக்ரோஷமான குறிப்பில் தொடங்கியது மற்றும் பெரிய வெற்றிகளுக்காக பந்தை தொடர்ந்து அடித்தது. தொடக்க ஆட்டக்காரர் மிட்செல் மார்ஷ் 183.33 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் விளையாடி 36 பந்துகளில் 5 பவுண்டரிகள் மற்றும் அதிகபட்சமாக 66 ரன்கள் எடுத்தார். அதேசமயம், டிராவிஸ் ஹெட் 170.0 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் விளையாடி 30 பந்துகளில் 51 ரன்கள் எடுத்தார். இன்றைய போட்டியில் இந்திய பந்துவீச்சாளர்கள் எவரும் விக்கெட்டை எடுக்கவில்லை. சொந்த மண்ணில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக இந்தியாவின் குறைந்த ஒருநாள் ஸ்கோரும் இதுதான். ஏழு வீரர்கள் ஒற்றை இலக்க ஸ்கோரில் ஆட்டமிழந்தனர். மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடர் தற்போது 1-1 என சமநிலையில் உள்ளது.

தொடரை தீர்மானிக்கும் போட்டி மார்ச் 22 ஆம் தேதி சென்னை எம்ஏ சிதம்பரம் மைதானத்தில் நடைபெற உள்ளது. முன்னதாக, முதலில் பேட்டிங் செய்ய வந்த இந்திய அணி ஏமாற்றமளித்தது. மென் இன் ப்ளூ மூன்றாவது பந்தில் தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஷுப்மன் கில் (0 ரன் 2) இழந்தார். கேப்டன் ரோஹித் 15 பந்துகளில் 13 ரன்கள் எடுத்தார். அதிகபட்சமாக விராட் கோலி 35 பந்துகளில் 4 பவுண்டரிகளுடன் 31 ரன்கள் எடுத்தார். இறுதியில், அக்சர் படேல் சிறப்பாக விளையாடி 29 பந்துகளில் 29 ரன்கள் எடுத்தார், இது இந்தியாவை கவுரவமான ஸ்கோரை எட்டியது. ஜடேஜா 39 பந்துகளில் 16 ரன்கள் எடுத்தார், மற்ற எந்த வீரரும் இரட்டை இலக்கத்தை மீற முடியவில்லை. மிட்செல் ஸ்டார்க் ஐந்து விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார், இது ஒரு நாள் போட்டிகளில் ஒன்பதாவது. அபோட் மூன்று விக்கெட்டுகளையும், நாதன் எல்லிஸ் இரண்டு விக்கெட்டுகளையும் கைப்பற்றினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *