ஹர்திக் பாண்டியாவை ஸ்டைலாக வெளியேற்றிய ஆஸ்திரேலிய கேப்டன்…!!!

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா இடையே வைசாக்கில் நடைபெற்று வரும் இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் ஆஸ்திரேலிய அணி அபாரமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியது, இந்தியா ஆட்டத்தில் நிலைத்திருக்க முடியாமல் திணறி வருகிறது. டாஸ் வென்ற ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் ஸ்டீவ் ஸ்மித் இந்தியாவை முதலில் பேட்டிங் செய்ய அழைத்தார், அவரது பந்துவீச்சாளர்கள் சிறப்பாக பதிலளித்தனர். குறிப்பாக, மிட்செல் ஸ்டார்க் தனது சிறப்பான ஆட்டத்தை தொடர்ந்தார், அடுத்தடுத்து மூன்று முக்கியமான விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். இருப்பினும், ஹர்திக் பாண்டியாவை வெளியேற்ற ஸ்டீவ் ஸ்மித் ஒரு அசத்தலான கேட்சை எடுத்தது போன்ற மற்றொரு வீடியோ வைரலாகி வருகிறது. கே.எல்.ராகுலும் விராட் கோலியும் இந்தியாவின் இன்னிங்ஸைப் புதுப்பிக்க முயன்றபோது, மிட்செல் ஸ்டார்க் முந்தைய ஆட்டத்தின் ஹீரோ ராகுலை ஆட்டமிழக்க மீண்டும் ஒருமுறை அடித்தார். ஸ்டார்க் ராகுலை லெக் பிஃபோர் விக்கெட்டில் சிக்க வைத்தார்.

மேலும் அவரது கணக்கில் மற்றொரு முக்கியமான விக்கெட்டையும் சேர்த்தார். ஹர்திக் பாண்டியா கிரீஸுக்கு வந்து நம்பிக்கையான ஷாட்டை அடித்தார், ஆனால் அவர் தங்கியிருப்பது குறுகிய காலம். தாக்குதலுக்கு வந்த சீன் அபோட், ஒரு ஷார்ட்-ஆஃப் லெங்த் பந்து வீச்சில் பாண்டியா குத்தினார், வெளிப்புற விளிம்பை மட்டுமே சமாளித்தார். நம்பிக்கையுடன் தனது இன்னிங்ஸை தொடங்கிய பாண்டியாவுக்கு இது ஏமாற்றம் அளிக்கிறது. ஸ்லிப் பீல்டர் ஸ்டீவ் ஸ்மித்தை கடந்த பந்தை பாண்டியா அடித்தபோது, அவர் தப்பித்துவிடலாம் என்று தோன்றியது. ஆனால் ஸ்மித் வேறு திட்டங்களை வைத்திருந்தார். ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் புறா தனது வலதுபுறம், முழுமையாக வலது கையை நீட்டி, நடுவானில் பந்தை பிடித்தார். அற்புதமான கேட்ச் மைதானத்தில் இருந்த அனைவரையும் திகைக்க வைத்தது, ஏனெனில் ஸ்மித் அபாரமான தடகளத் திறமையையும், கேட்சைப் பறிக்க ரிஃப்ளெக்ஸ்களையும் வெளிப்படுத்தினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *