விக்ரமாதித்ய மோத்வானேயின் ஜூபிலியின் வெளியீட்டு தேதி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது

இப்போது பெரும் காத்திருப்பு கிட்டத்தட்ட முடிந்துவிட்டது. பிரைம் வீடியோஸ் அதன் வரவிருக்கும் ஜூபிலி தொடரின் வெளியீட்டு தேதியை அறிவித்துள்ளது. 10-எபிசோட்கள் கொண்ட தொடரை விக்ரமாதித்யா மோட்வானே இயக்கியுள்ளார் மற்றும் மோட்வானுடன் இணைந்து சௌமிக் சென் உருவாக்கியுள்ளார். அதுல் சபர்வால் திரைக்கதை மற்றும் வசனம் எழுதியுள்ளார், ரிலையன்ஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் மற்றும் பாண்டம் ஸ்டுடியோஸுடன் இணைந்து அந்தோலன் பிலிம்ஸ் தயாரித்த இந்தத் தொடரில், ப்ரோசென்ஜித் சாட்டர்ஜி, அதிதி ராவ் ஹைதாரி, அபர்சக்தி குரானா, வாமிகா கபி, நந்த் சந்துப், நந்த் ஜி ஆகியோர் தலைமையிலான சிறந்த குழுவினர் நடித்துள்ளனர். ஜூபிலி இந்தி திரையுலகத்தை நாம் அறிந்த கதைகளையும் கனவுகளையும் விரிக்கிறது. இந்திய சினிமாவின் பொற்காலத்தின் பின்னணியில் அமைக்கப்பட்ட ஜூபிலி ஒரு அற்புதமான ஆனால் கவிதைத் தன்மை கொண்ட கதையாகும், இது ஒரு குழுவின் கதாபாத்திரங்கள் மற்றும் அவர்களின் கனவுகள், ஆர்வம், லட்சியம் மற்றும் காதலுக்காக அவர்கள் எடுக்க விரும்பும் சூதாட்டங்களைச் சுற்றி வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *