ரசிகரை வெட்கத்தில் ஆழ்த்திய ரோஹித் ஷர்மாவின் செயல்… வைரலாகும் வீடியோ

இந்திய அணித்தலைவர், கிரிக்கெட் மைதானத்திற்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் தனது வேடிக்கையான ஆளுமைக்கு பெயர் பெற்றவர். சமீபத்தில், அவர் ஒரு இந்திய ரசிகர் தினத்தை அவருக்கு ரோஜாவை பரிசாக அளித்து நகைச்சுவையாக முன்மொழிந்தார். இந்த சம்பவத்தின் வீடியோ இணையத்தில் வைரலானது, அங்கு ரோஹித் ரசிகருக்கு ரோஜாவை வழங்குவதையும், பின்னர் விளையாட்டாக அவருக்கு திருமணத்தை முன்மொழிவதையும் காணலாம். ரோஹித் ஷர்மா, தனது மைத்துனரின் திருமணத்தால் மும்பையில் நடந்த முதல் ஒருநாள் போட்டியில் விளையாட முடியவில்லை, ஆனால் பின்னர் அவர் இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டிக்கு முன்னதாக விசாகப்பட்டினத்தில் அணியில் சேர்ந்தார். ரோஹித் விமான நிலையத்திற்கு வந்தபோது, ​​ஒரு ரசிகர் அவருடன் வீடியோ எடுக்க முயன்றார், ஆனால் ரசிகருக்கு ஆச்சரியமாக இருந்தது.

“என்னை திருமணம் செய்து கொள்வீர்களா?” என்று கூறி அவருக்கு ரோஜாப்பூ கொடுத்து நகைச்சுவையாக ப்ரோபோஸ் செய்து ரசிகர்களின் தினத்தை கொண்டாடும் போது அவர் ஜாலி மனநிலையில் இருந்ததாக தெரிகிறது. ரோஹித்தின் எதிர்பாராத திட்டத்தால் ரசிகர் ஆச்சரியப்பட்டார், இது வீடியோவில் கைப்பற்றப்பட்டு இணையத்தில் பரவலாகப் பகிரப்பட்டது. அவரது அடக்கத்தையும் நகைச்சுவை உணர்வையும் ரசிகர்களும் நெட்டிசன்களும் பாராட்டி வருகின்றனர். ரோஹித் ஷர்மா இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டிக்கான இந்தியாவின் பிளேயிங் லெவன் அணியில் இரண்டு மாற்றங்களைச் செய்தார், இஷான் கிஷான் மற்றும் ஷர்துல் தாக்குரை விட்டு வெளியேறியபோது தன்னை மீண்டும் அணியில் கொண்டு வந்தார். ஷர்துல் தாக்கூருக்கு பதிலாக அக்சர் படேலுக்கு அணியில் வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *