முதல் பந்திலேயே சூர்யகுமாரை வெளியேற்றிய ஸ்டார்க்… வைரலாகும் வீடியோ

மென் இன் ப்ளூ மற்றும் கங்காருக்கள் தற்போது விசாகப்பட்டினத்தில் மூன்று போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியை விளையாடி வருகின்றனர். ஸ்டீவ் ஸ்மித் டாஸ் வென்று முதலில் பந்துவீசத் தேர்வு செய்தார், மேலும் ஸ்டார்க் தனது முடிவு சரியானது என்று மீண்டும் காட்டினார், முதல் போட்டியைப் போலவே இரண்டு பந்துகளில் இரண்டு விக்கெட்டுகளை எடுத்தார். இந்த நேரத்தில், அவர் இரண்டாவது பந்தில் கேப்டன் ரோஹித் சர்மாவையும் பின்னர் சூர்யகுமார் யாதவையும் மீண்டும் ஒருமுறை ஆட்டமிழக்கச் செய்தார். போட்டியின் முதல் ஓவரை வீசிய மிட்செல் ஸ்டார்க், போட்டியின் மூன்றாவது பந்தில் ஷுப்மான் கிலை முதலில் வெளியேற்றினார். இருப்பினும், கேப்டன் ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலி ஆகியோர் இன்னிங்ஸைத் தொடர்ந்தனர்.

https://twitter.com/BooksAndCricket/status/1637372693472505857?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1637372693472505857%7Ctwgr%5Eb6a8543aaaa459c5916cbf4bc8c9a6aa060f02ef%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.dnpindia.in%2Fsports%2Find-vs-aus-action-replay-mitchell-starc-gets-two-in-two-again-suryakumar-yadav-gets-back-to-back-ducks-watch-video%2F197917%2F

மேலும் ஸ்டார்க் ஐந்தாவது ஓவரை வீச வரும் வரை நல்ல ஸ்கோர் அட்டைகளில் தோன்றியது. முதல் மூன்று பந்துகள் டாட் சென்ற பிறகு, ரோஹித் பந்து வீச்சாளரைத் தாக்க முயன்றார், ஆனால் நான்காவது பந்தில் அவர் எட்ஜ் செய்யப்பட்டார். ஸ்டீவ் ஸ்மித் பந்தை எளிதாகப் பிடித்தார். நான்காவது இடத்தில் பேட்டிங் செய்து கொண்டிருந்த சூர்யகுமார் யாதவ், ஆஸ்திரேலியாவின் மிட்செல் ஸ்டார்க்கிற்கு எதிராக டக் அவுட்டாக, முந்தைய போட்டியைப் போலவே அதே விதியை சந்தித்தார். சூர்யகுமார் லைனைக் கடக்க முற்பட்டார், அப்போதுதான் அவர் காலில் சிக்கினார். ஸ்டார்க்கின் பந்து வீச்சு, மிடில் மற்றும் லெக் ஸ்டம்ப் லைனில் தாக்கியது, சூர்யகுமார் உயிர் பிழைக்க வாய்ப்பில்லாமல் போனது. இது வெள்ளிக்கிழமை மும்பையில் நடைபெற்ற முதல் ஒருநாள் போட்டியின் ரீப்ளே ஆகும், அங்கு ஸ்டார்க் முதல் பந்திலேயே சூர்யகுமாரை வெளியேற்றினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *