மதனோத்சவம் திரைப்படம் விஷூ தினத்தன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது

மலையாளத்தில் சுதீஷ் கோபிநாத் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள புதிய படம் மதனோத்சவம் . இந்த படத்தின் வெளியீட்டை படக்குழுவினர் அறிவித்துள்ளனர். சுவாரசியமான மோஷன் போஸ்டர் மூலம் விசு படம் வெளியாகவுள்ளது. சுராஜ் வெஞ்சாரமூடு மற்றும் பாபு ஆண்டனி ஆகியோர் படத்தின் முக்கிய நட்சத்திரங்கள். இ.சந்தோஷ் குமாரின் சிறுகதையை அடிப்படையாக வைத்து ரதீஷ் பாலகிருஷ்ணன் எழுதிய படத்திற்கான திரைக்கதை. பாமா அருண், ராஜேஷ் மாதவன், பி.பி. குஞ்சிகிருஷ்ணன், ரஞ்சி கங்கோல், ராஜேஷ் அழிகோடன், ஜோயல் சித்திக், சுவாதிதாஸ் பிரபு மற்றும் சுமேஷ் சந்திரன் ஆகியோர் படத்தின் மற்ற முக்கிய நட்சத்திரங்களாவர் . இந்த படத்தின் ஷூட்டிங் காசர்கோடு, கூர்க், மடிகேரி ஆகிய இடங்களில் நடைபெற்று வருகிறது.அஜித் விநாயகா பிலிம்ஸ் பேனரில் விநாயக அஜித் தயாரித்துள்ளார். இந்த படத்தின் ஒளிப்பதிவை ஷெஹ்னாத் ஜலால் மற்றும் படத்தொகுப்பை விவேக் ஹர்ஷன் செய்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *