சக நடிகரின் மகனுக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்து தெரிவித்துள்ள மோகன்லால்

மலையாள சினிமாவின் அபிமான நடிகர் மோகன்லால். திரைப்படங்கள் மூலம் ரசிகர்களை கையில் எடுக்கும் அதே சமயம் நிஜ வாழ்க்கையிலும் ரசிகர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுகிறார். தற்போது லிஜோ ஜோஸ் இயக்கத்தில் மலைக்கோட்டை வாலிபன் படத்தில் நடித்து வருகிறார். பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட இப்படம் பிரமாண்டமாக தயாராகி வருகிறது. இதன் படப்பிடிப்பு குஜராத்தில் நடைபெற்று வருகிறது. படம் தொடர்பான ஒவ்வொரு செய்திக்கும் நல்ல வரவேற்பு கிடைத்து வருகிறது. இந்நிலையில் நடிகர் மணிகண்டன் ஆச்சாரி பகிர்ந்துள்ள வீடியோ ஒன்று கவனத்தை ஈர்த்து வருகிறது. அவர் மோகன்லாலின் வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார். மணிகண்டன் மகன் இசையின் காணொளி இது. மோகன்லால் மணிகண்டனின் மகனுக்கு தெரிவித்த வாழ்த்துகள். .”இசை மணிகண்டன் அவர்களுக்கு இனிய பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள். அன்புடனும் பிரார்த்தனைகளுடனும் பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள். கடவுள் உங்களுக்கு எல்லாவிதமான செழிப்பு, மகிழ்ச்சி மற்றும் அமைதியை ஆசீர்வதிக்கட்டும்” என்று மோகன்லால் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *