வாழ்க்கையை விட பெரிய கதாபாத்திரங்களை பார்க்க விரும்பும் இயக்குனர் ராஜமௌலி…!!!

கஷ்டப்பட்டு சம்பாதித்த பணத்தில் பட டிக்கெட்டுகளை வாங்குபவர்களுக்காகவே திரைப்படங்களை தயாரித்து வருவதாக இயக்குனர் ராஜமௌலி தெரிவித்துள்ளார். தனக்கு குறிப்பிட்ட நிகழ்ச்சி நிரல் எதுவும் இல்லை என்றும் இயக்குனர் கூறினார். AFP-க்கு அளித்த பேட்டியில் ராஜமௌலி இவ்வாறு கூறியுள்ளார். திரைப்படம் பார்க்க செல்லும் போது நிஜ வாழ்க்கையை விட பெரிய கதாபாத்திரங்களை பார்க்க வேண்டும் என்று ராஜமௌலி கூறியுள்ளார். அதைத்தான் நான் செய்ய விரும்புகிறேன். என்னிடம் குறிப்பிட்ட நிகழ்ச்சி நிரல் எதுவும் இல்லை. அதே நேரத்தில், ராஜமௌலியின் படம் RRR சர்வதேச விருதை வென்றது. இது ஹாலிவுட் கிரிட்டிக்ஸ் அசோசியேஷன் விருதுகளில் மூன்று பிரிவுகளில் RR விருதுகளை வென்றது.RRR சிறந்த சர்வதேச திரைப்படம், சிறந்த பாடல் நடுநாடு மற்றும் சிறந்த அதிரடி திரைப்படம் ஆகிய பிரிவுகளில் விருதுகளை வென்றது. ஆஸ்கார் விருதுக்கான பரிந்துரைப் பட்டியலில் இருக்கும்போதே இந்தப் படத்துக்காக ஹாலிவுட் விமர்சகர்கள் விருதைப் பெற்றார் ராஜமௌலி. இப்படத்தின் நடு நாடு பாடல் அசல் பாடல் பிரிவில் ஆஸ்கார் விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *