மகளிர் டி20 உலகக் கோப்பையில் இந்திய அணிக்கு ஏற்பட்ட பெரிய அடி…!!!

தென்னாப்பிரிக்காவில் நடைபெறும் மகளிர் டி20 உலகக் கோப்பையின் குழுநிலை ஆட்டங்கள் முடிவடைந்த நிலையில், போட்டியின் முதல் அரையிறுதி ஆட்டம் இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையே கேப்டவுனில் நடைபெற உள்ளது. இருப்பினும், போட்டிக்கு முன்னதாக, ஆல்ரவுண்டர் பூஜா வஸ்த்ரகர் போட்டியில் இருந்து வெளியேறியதால், இந்திய அணிக்கு மோசமான செய்தி வெளியாகியுள்ளது. ஹர்மன்ப்ரீத் கவுரும் இந்தப் போட்டியில் விளையாட முடியாமல் போகலாம் என்றும், அவ்வாறு செய்தால், இந்திய அணியை ஸ்மிருதி மந்தனா வழிநடத்துவார் என்றும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இதனிடையே, வஸ்த்ரகருக்குப் பதிலாக ஸ்னே ராணா அணியில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார்.

வஸ்த்ரகர் இல்லாதது இந்திய அணிக்கு ஒரு குறிப்பிடத்தக்க அடியாகும், ஏனெனில் அவர் ஒரு முக்கியமான ஆல்-ரவுண்டர், அவர் போட்டியில் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறார். இருப்பினும், அரையிறுதியில் கடினமான ஆஸ்திரேலிய அணியை எதிர்கொள்வதால், இந்திய அணி விரைவாக மீண்டும் ஒன்றிணைந்து, கையில் இருக்கும் பணியில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். இப்போட்டியில் இந்திய அணி இதுவரை சிறப்பாக செயல்பட்டு வரும் நிலையில், அரையிறுதியிலும் வெற்றியின் வேகத்தை தொடரும் முனைப்பில் உள்ளது. இருப்பினும், வஸ்த்ரகர், கவுர் போன்ற முக்கிய வீரர்கள் இல்லாதது அணிக்கு சவாலான தடையாக இருக்கலாம். இருந்தபோதிலும், இந்திய வீரர்கள் வலுவான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி டி20 உலகக் கோப்பையின் இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னேற வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக உள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *