‘விமர்சனங்கள் கேலியாக இருக்கக் கூடாது’ என சோஷியல் மீடியா கமெண்ட்கள் பற்றி பேசிய மம்முட்டி

மலையாளத்தில் உருவாகும் கிறிஸ்டோபர் மம்முட்டி நடிக்கும் படமாகும் . பி உன்னிகிருஷ்ணன் இயக்கும் இப்படத்தில் மம்முட்டி போலீஸ் அதிகாரியாக நடிக்கிறார். த்ரில்லர் படமாக உருவாகியுள்ள இப்படம் பிப்ரவரி 9ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் ரிலீசாகவுள்ளது. வெளியீட்டு விழா தொடர்பான விளம்பரப் பணிகளில் தயாரிப்பாளர்கள் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளனர். இந்நிலையில், சமூக வலைதளங்களில் வரும் திரைப்பட விமர்சனங்கள் குறித்து மம்முட்டி கூறிய வார்த்தைகள் கவனம் பெற்று வருகின்றன. அண்மைகாலமாக வெளிவரும் படங்களைப் பற்றி பல சமூக வலைதளங்கள் விமர்சனங்களை எழுதி வருகின்றன. அந்த எழுத்தின்படி, மக்கள் அடிக்கடி திரையரங்கிற்கு படம் பார்க்க வருவார்கள். படம் பார்க்காதவர்கள் கூட இப்படி விமர்சனம் செய்கிறார்கள். இத்தனை வருடங்களாக திரையுலகில் இருப்பவர் என்ற முறையில் இந்த இண்டஸ்ட்ரியை பாதுகாப்பது நமது பொறுப்பு, ஆகவே இந்த பிரச்சனையை மம்முட்டி எப்படி பார்க்கிறார் என்ற கேள்வி எழுந்தது. அதன் நன்மை தீமைகளைத் தேடினால் பரவாயில்லை. அவர்கள் அனைவருக்கும் பல நன்மை தீமைகள் உள்ளன. விமர்சனங்கள் கேலிக்குரியதாக இருக்கக்கூடாது. அங்குதான் அடிக்கடி எல்லை மீறப்படுகிறது என்று நினைக்கிறேன். அது நல்லதல்ல’ என்பது மம்முட்டியின் ரிப்ளை வந்துள்ளது . இந்நிலையில், மோகன்லால் படமும், மம்முட்டியின் படமும் பிப்ரவரி 9 ம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. மம்முட்டியின் கிறிஸ்டோபர் படத்துடன் மோகன்லாலின் ஸ்படிகம் படத்தின் 4K பதிப்பு திரையரங்குகளில் வெளியாகவுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *