பாப்பராசி கேமராக்களில் சிக்காமல் தங்கள் முகத்தை மறைத்து செல்லும் சினிமா நட்சத்திரங்கள்

பாலிவுட்டில் பாப்பராசிகள் எப்போதும் திரை நட்சத்திரங்களைப் பின்தொடர்வது வழக்கமான நிகழ்வாகி விட்டது. ஒவ்வொரு நாளும், நட்சத்திரங்கள் விமான நிலையத்திலும், வணிக வளாகங்களிலும், அவர்களின் குடியிருப்புகளுக்கு முன்பும், மரண வீடுகளிலும் கூட கேமராக்களுடன் பாப்பராசிகளுடன் காத்திருக்கிறார்கள். சமீபத்தில், பாலிவுட் நட்சத்திரம் ஆலியா பட் மற்றும் ரன்பீர் கபூர் தங்களுக்காக ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட ஒரு சிறப்பு கூட்டத்தில் தங்கள் மகளின் முகத்தை புகைப்படம் எடுக்க வேண்டாம் என்று பாப்பராசிகளிடம் கோரிக்கை விடுத்தனர். பிரபல ஜோடிகளான விராட் கோலி மற்றும் அனுஷ்கா சர்மா புகைப்படக் கலைஞர்கள் தங்களுடைய தனியுரிமைக்கு மதிப்பளித்து தங்கள் மகளின் புகைப்படங்களை எடுக்க வேண்டாம் என்று ஏகப்பட்ட முறை கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர். இந்நிலையில் தற்போது பாப்பராசி கேமராவில் சிக்காமல் முகத்தை மறைத்துக்கொண்டு நட்சத்திரங்கள் நடமாடும் வீடியோ இணையத்தில் பகிரப்பட்டு வருகிறது.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *