சிறையில் இருந்து வெளியே வந்தவர்களை சந்தித்த சித்திக் கப்பன்

ஊடகவியலாளர் சித்திக் கப்பன் தனது வாழ்நாளில் சந்திக்காத சில ஆண்களுக்கு ஜாமீனாக வந்துள்ளார். பல்கலைகழகத்தின் முன்னாள் துணைவேந்தர் முதல் ஊடகவியலாளர்கள் வரை பலமுறை ஆவணங்களுடன் நீதிமன்றத்திற்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் சென்றுள்ளனர். சிறையில் இருந்து வெளிவந்த சித்திக் கப்பன் லக்னோவை விட்டு வெளியேறும் முன் அவர்களிடம் வந்தார். சித்திக்கின் பயணம் மீடியாஒன் குழுவுடன் இணைந்து கொண்டது.

மிகவும் பாதிக்கப்பட்ட உ.பி.யில் இருந்து தான், சிறைக்கு வெளியே கேப்டனின் கையை உ.பி., ஆட்கள் எடுத்தனர். சுப்ரீம் கோர்ட்டில் ஜாமீன் கிடைத்த உடனேயே, மலப்புரத்தைச் சேர்ந்த உறவினர்களான ஜாமீன்கள் லக்னோ வந்தனர். உ.பி.யை சேர்ந்தவர்கள் ஜாமீன் ஆக வேண்டும் என்ற நிபந்தனையை நீதிமன்றம் முன்வைத்ததால், ஜாமீன் வழங்கியது வீணாகிவிடுமோ என்ற அச்சம் ஏற்பட்டது.

துணிச்சலான ஊடகப் பணியைச் செய்த சித்திக் கப்பன் தனிமைப்படுத்தப்படக் கூடாது என்பதை மனதில் வைத்து உ.பி ஊடகப் பணியாளர் குமார் சவுவீரும் அலிமுல்லா கானும் தயாராக இருந்தனர். அலிமுல்லா கான் ஊடகவியலாளர் என்பதால் அவருக்கு ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *