சிமென்ட் மிக்சர் லாரி மீது கார் மோதியதில் பெண் எஞ்ஜினியர் மகளுடன் பலி

சிமென்ட் கலவை லாரி மீது கார் மோதியதில் தாயும், மகளும் பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர்.கக்கலிபுரா சாலையில் மரடா டோடி அருகே புதன்கிழமை காலை 8.30 மணியளவில் விபத்து அபாயம் ஏற்பட்டுள்ளது. தனியார் நிறுவனத்தில் சாப்ட்வேர் இன்ஜினியரான காயத்ரி (47), இவரது மகள் சமதா (10), காரத்தில் உள்ள ஸ்வகர்யா பள்ளி மாணவி. மகளை பள்ளியில் விடுவதற்காக காயத்ரி காரில் வந்தார்.

அவர்களுக்கு முன்னால் சிமென்ட் கலவை லாரி வேகமாக வந்து கொண்டிருந்தது திடீரென லாரி பிரேக் போட்டதால், லாரிக்குள் கார் சென்று கொண்டிருந்தது. இதுகுறித்து அப்பகுதி மக்கள் அளித்த தகவலின் பேரில் பென்னார்கட்டா போலீசார் விரைந்து வந்தனர்.புல்டோசர் மூலம் லாரிக்கு அடியில் இருந்த ஆபத்து சம்பந்தப்பட்ட காரை வெளியே எடுத்தனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *