இஸ்ரேலிய விமான நிலையத்தில் கைவிடப்பட்ட குழந்தை … கைதான தம்பதியர்

தங்கள் குழந்தைக்கு டிக்கெட் எடுக்காமல் வந்த தம்பதிகள், இஸ்ரேலின் டெல் அவிவ் நகரில் உள்ள விமான நிலைய செக்-இன் கவுண்டரில் குழந்தையை விட்டுச் சென்றனர். டெல் அவிவில் உள்ள பென் குரியன் சர்வதேச விமான நிலையத்தில் இந்த சம்பவம் நடந்துள்ளது. இந்த விமான நிலையத்தில் இருந்து பெல்ஜியத்தின் பிரஸ்ஸல்ஸ் நகருக்கு ரியான் ஏர் விமானத்திற்கு டிக்கெட் முன்பதிவு செய்த தம்பதி, பாதுகாப்பு அதிகாரிகளால் செவ்வாய்க்கிழமை வலையில் சிக்கியுள்ளனர். அயர்லாந்தைத் தளமாகக் கொண்ட குறைந்த கட்டண விமான நிறுவனமான ரியானேர் ஏர்லைன்ஸில் தம்பதியினர் டிக்கெட்டை முன்பதிவு செய்தனர். ரியானேர் ஏர்லைன்ஸின் விதி என்னவென்றால், உங்களுக்குக் கைக்குழந்தை இருந்தால், ஆன்லைனில் டிக்கெட் முன்பதிவு செய்யும் போது $27 கட்டணத்தைச் செலுத்தினால், குழந்தைக்குத் தனியாக டிக்கெட் வாங்கத் தேவையில்லை. இதைச் செய்வதன் மூலம், பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தையுடன் டிக்கெட் வாங்காமல் உட்காரலாம். ஆனால் இந்தக் கட்டணத்தைச் செலுத்தாதவர்கள் குழந்தைக்குத் தனி டிக்கெட் வாங்க வேண்டும் என்பது நிபந்தனை. இதை தம்பதியினர் வழங்காததால், செக்-இன் கவுன்டரில் இருந்த ஊழியர்கள், குழந்தைக்கு தனி டிக்கெட் வாங்க வேண்டும் என பரிந்துரைத்தனர். இதையடுத்து செக்-இன் செய்யும் போது குழந்தையை விட்டுச் சென்றதாக Ryanair செய்தித் தொடர்பாளர் CNN இடம் கூறினார். பென் குரியன் விமான நிலையத்தில் உள்ள செக்-இன் முகவர் விமான நிலையப் பாதுகாப்பைத் தொடர்புகொண்டு பயணிகளை அடையாளம் காட்டியிருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *