இளம் பெண்ணுடன் தொலைபேசியில் உரையாடியதற்காக 20 வயது இளைஞன் அடித்துக் கொலை

இளம் பெண்ணுடன் தொலைபேசியில் உரையாடியதற்காக கோவிந்தராஜூ என்ற இளைஞர் 20 வயது இளைஞன் அடித்துக் கொல்லப்பட்டார். இந்த சம்பவம் பெங்களூருவில் உள்ள அந்தரள்ளியில் நேற்று நடந்தது. கொலை வழக்கில் 4 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

சம்பவத்தன்று, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களில் ஒருவரான அனில், அந்த இளைஞனை வீட்டை விட்டு வெளியே அழைத்து பைக்கில் ஆன்ட்ரலிக்கு அழைத்துச் சென்றார். பின்னர், மேலும் மூன்று பேரை தன்னுடன் சேர்ந்துக்கொண்டு, மரக் கட்டைகளால் இளைஞரை கொடூரமாக தாக்கினர்.

சம்பவத்திற்குப் பிறகு, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் தங்கள் மொபைல் போன்களை அணைத்துவிட்டனர். பின்னர் அதை லோஹித்தின் காரில் ஏற்றி சார்முடிகாட்டில் விட்டு செல்வது வழக்கம். பின்னர், 20 வயது இளைஞனின் உறவினர்கள் காணாமல் போன புகாருடன் காவல்துறையை அணுகியபோது கொலை பற்றிய தகவல் வெளிவந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *