அதானி பங்கு சர்ச்சை; எதிர்க்கட்சிகளின் போராட்டத்தால் நாடாளுமன்றத்தின் இரு அவைகளும் அமளக்கு வாய்ப்பு

எதிர்க்கட்சிகளின் அமளியால் நாடாளுமன்றத்தின் இரு அவைகளும் இன்று பெரும் அமளியில் இருக்கும். அதானி பங்கு சர்ச்சை குறித்து விசாரணை நடத்த வேண்டும் என்ற கோரிக்கையில் எதிர்க்கட்சிகள் உறுதியாக உள்ளன. அதானி குழுமத்துக்கு உதவும் மத்திய அரசின் நடவடிக்கையை கண்டித்து காங்கிரஸ் கட்சி நாடு முழுவதும் திங்கள்கிழமை போராட்டம் நடத்தவுள்ளது.

மத்திய அரசின் நடவடிக்கை குறித்து விசாரணை நடத்த வேண்டும் என காங்கிரஸ் வலியுறுத்துகிறது. 13 எதிர்க்கட்சிகள் இணைந்து இந்த போராட்டத்தை நடத்துகின்றன. இந்த போராட்டத்தால் கொள்கை அறிவிப்புக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் வாக்கெடுப்பு மற்றும் பட்ஜெட் மீதான விவாதம் தாமதமாகும். பிரச்னைகளை எழுப்பலாம், ஆனால், சட்டசபையை குழப்பக்கூடாது என்பதே மத்திய அரசின் நிலைப்பாடு.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *