ஷாருக்கானின் பதான் திரைப்படம் இண்டஸ்ட்ரியல் ஹிட்டடித்துள்ளது

பாலிவுட் நடிகர் ஷாருக்கானின் பதான் டிக்கெட் பாக்ஸ் ஆபிசில் ஒன்றன் பின் ஒன்றாக சாதனைகளை முறியடித்து வருகிறது. இந்தியா மட்டுமின்றி உலகம் முழுவதும் இப்படம் விறுவிறுப்பாக நடந்து வருகிறது. நான்கு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு ஷாருக்கைப் பார்க்க ரசிகர்கள் உற்சாகமடைந்துள்ளனர், மேலும் பதானைப் பார்க்க தியேட்டர்களில் குவிந்துள்ளனர். உலகளவில் ரூ.600 கோடியையும், இந்தியாவில் ரூ.300 கோடியையும் தாண்டியது. எட்டாவது நாள், பிப்ரவரி 1, பதான் மற்றொரு பெரிய மைல்கல்லை தொட்டுள்ளார் . ஜனவரி 25-ம் தேதி வெளியான பதான் பாக்ஸ் ஆபிஸில் சக்கைப்போடு போடுகிறது. தீபிகா படுகோன் மற்றும் ஜான் ஆபிரகாம் நடித்த படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் பம்பர் ஓப்பனிங் எடுத்தது மற்றும் விரைவில் நிறுத்தப்படும் என்று தெரியவில்லை. ஆரம்ப மதிப்பீடுகளின்படி, பதான் எட்டாம் நாளில் 17.50 கோடி ரூபாய் வசூலித்தது, ஏனெனில் அது சுமார் 20 சதவீதம் சரிவை பதிவு செய்தது. ஆக, இந்தியாவில் இப்போது மொத்த வசூல் சுமார் 332 கோடி ரூபாய் என தெரியவந்துள்ளது .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *