விவேகா கொலை வழக்கில் இருந்து ஜெகன் தப்ப முடியாது… சந்திரபாபு

ஆந்திர முதல்வர் ஜெகன்மோகன் ரெட்டியை தெலுங்கு தேசம் கட்சி தலைவரும் ஆந்திர முன்னாள் முதல்வருமான நாரா சந்திரபாபு நாயுடு விமர்சித்துள்ளார். விவேகா கொலை வழக்கில் இருந்து முதல்வர் ஜெகன் தப்ப முடியாது என்று சந்திரபாபு கணித்துள்ளார், மேலும் சமீபத்திய முன்னேற்றங்களால், அனைத்து விரல்களும் ஜெகனின் குடும்பத்தை நோக்கியே உள்ளன. சொந்தக் கட்சித் தலைவர்களின் போன்கள் ஒட்டுக்கேட்கப்படுவதாகக் கூறி, சாலை மறியல் விவகாரம் குறித்து முதல்வர் பதில் அளிக்க வேண்டும் என்று சந்திரபாபு கோரியுள்ளார்.

ஜெகனின் அதிகாரம் பைத்தியக்காரன் கையில் உள்ள கல்லாகிவிட்டது என்று சந்திரபாபு கூறினார். எதிர்க்கட்சிகளை ஒடுக்குவது, கட்சிகளுக்கு கட்டுப்பாடுகள் போடுவது, போன் ஒட்டுக் கேட்பது போன்றவற்றில் மட்டுமே கவனம் செலுத்தி வருவதாக சந்திரபாபு குற்றம்சாட்டியுள்ளார். மாநிலத்தின் வளர்ச்சியில் முதல்வர் அக்கறை காட்டவில்லை என்றும், ஒய்.சி.பி எம்.பி.க்கள் தங்கள் லாபிக்காக மட்டுமே செயல்படுவதாகவும் சந்திரபாபு கோபம் தெரிவித்தார். ஆந்திராவுக்கு சிறப்பு அந்தஸ்து, வறட்சி மாவட்டங்களுக்கு நிதியுதவி உள்ளிட்ட ஒரு பிரச்னையில் கூட மத்திய அரசுக்கு அழுத்தம் கொடுக்க முடியவில்லை என்று சந்திரபாபு கூறினார்.

கர்நாடகாவால் தொடங்கப்பட்ட அப்பர் பத்ரா திட்டத்தின் கட்டுமானத்தால், ராயலசீமா பாசனத்தில் கடுமையான சேதத்தை சந்தித்து வருவதாக சந்திரபாபு கூறினார். ஜெகனின் இந்த திட்டத்தில் தனக்கே ஊழல் இருக்கும் என்றும், ஜே பிராண்ட் மது, மணல் கொள்கைகள் அதற்கு உதாரணம் என்றும் சந்திரபாபு கோபம் தெரிவித்தார். தெலுங்கு தேசம் கட்சியின் தொகுதி பொறுப்பாளர்கள் மற்றும் தலைவர்களுடன் சந்திரபாபு ஆலோசனை நடத்தினார். ‘இதேம் கர்மா மன ராஸ்ட்ரானிகி’ திட்டத்தின் நிர்வாகம், உறுப்பினர் பதிவு, வாக்காளர் சரிபார்ப்பு உள்ளிட்ட பல்வேறு அம்சங்களை சந்திரபாபு ஆய்வு செய்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *