விஜய் உடனான விரோதத்தை முடிவுக்கு கொண்டு வர ஆயத்தமான நெப்போலியன்

தமிழ் சினிமாவின் முன்னாள் ஹீரோவான நெப்போலியன் சமீபத்தில் ஊடகங்களுக்கு அளித்த பேட்டியில் நடிகர் விஜய்யுடனான தனது புகைச்சலை முடிவுக்கு கொண்டு வர தயாராக இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. 2007ம் ஆண்டு ‘போக்கிரி’ படத்தின் படப்பிடிப்பு தளத்தில் விஜய் மற்றும் நெப்போலியன் சண்டையிட்டதாகவும், அதன் பிறகு இருவரும் பேசிக் கொள்வதை நிறுத்தியதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. விஜய்யை சந்தித்த பிறகு நடிகர்களின் படங்களை பார்ப்பதை நிறுத்திவிட்டதாகவும், தற்போது விஜய்யுடனான நட்பை மீட்டெடுக்க தயாராக இருப்பதாகவும் நெப்போலியன் பேட்டியில் கூறியுள்ளார். 15 வருடங்கள் என்பது நீண்ட காலம் என்றும், இப்போது விஜய்யுடன் பேச தயாராக இருப்பதாகவும் நடிகர் நெப்போலியன் தெரிவித்துள்ளார். இவ்வளவு நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு விஜய் தன்னுடன் பேசத் தயாரா என்பது உறுதியாகத் தெரியவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். ‘போக்கிரி’ படத்தின் ஷூட்டிங்கின் போது நெப்போலியனின் நண்பர்களை சந்திக்க விஜய் மறுத்ததே இதற்குக் காரணம். நண்பர்களுடன் விஜயின் கேரவனை அடைந்தபோது, ​​பாதுகாப்பு அதிகாரிகள் அவர்களை உள்ளே விட மறுத்தனர். இதனால் பாதுகாப்புப் படையினருக்கும் நெப்போலியனின் நண்பர்களுக்கும் இடையே வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது. அப்பாயின்ட்மென்ட் கொடுக்காமல் உள்ளே விட மாட்டோம் என்று செக்யூரிட்டி கூறினார். பின்னர் சத்தம் கேட்டு கேரவனில் இருந்து கீழே இறங்கி வந்தார் விஜய். அவர் நெப்போலியனுக்கு மிகுந்த கோபத்துடன் பதிலளித்தார். இது குறித்து நெப்போலியன் பேசுகையில், தன் நண்பர்கள் முன்னிலையில் தான் அவமானப்படுத்தப்பட்டேன். இதற்குப் பிறகு இருவரும் அமைதியாக இருக்கிறார்கள். மற்றொரு செய்தி என்னவென்றால், நடிகர் விஜய்யின் 33வது பிறந்தநாளை முன்னிட்டு அவரது தந்தை எஸ்.ஏ.சந்திரசேகர் கடந்த ஜனவரி 31ம் தேதி நடிகர் விஜயகாந்தை நேரில் சந்தித்து வாழ்த்து தெரிவித்தார். விஜய் கடைசியாக நடித்த ‘வாரிசு’ திரைப்படம் ஜனவரி 11 ம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியானது மற்றும் படம் ஏற்கனவே பாக்ஸ் ஆபிஸில் ரூ 300 கோடிகளை வசூலித்துள்ளது. இந்நிலையில் தற்போது லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் தனது அடுத்த படமான ‘தளபதி 67’ படப்பிடிப்பை தொடங்கியுள்ளார். இந்த படம் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு ஜனவரி 30 ம் தேதி வெளியானது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *