ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஷ்ரத்தா கபூர் நடிக்கும் புதிய படத்தின் டீசர் வெளியாகியது

பாலிவுட் நட்சத்திரங்களான ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஷ்ரத்தா கபூர் நடித்துள்ள தூ ஜூதி மே மகரின் புதிய பாடல் டீசர் வெளியாகியுள்ளது. இப்படத்தை லவ் ரஞ்சன் இயக்கியுள்ளார். ரன்பீர் கிட்டத்தட்ட ஒரு தசாப்தத்திற்குப் பிறகு ரோம்-காமிற்கு மீண்டும் வருகிறார், இது ஏற்கனவே ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்தியுள்ளது. படத்தின் டிரெய்லர் ரன்பீர் மற்றும் ஷ்ரத்தாவின் குணாதிசயங்களை முன்னிலைப்படுத்தும் தருணங்களால் நிரம்பியுள்ளது. ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு, தயாரிப்பாளர்கள் இந்த படத்தின் தலைப்பை தனித்துவமான முறையில் அறிவித்தனர். ரன்பீர் மற்றும் ஷ்ரத்தா ஜோடி சேர்வது இதுவே முதல் முறை மற்றும் படத்தின் போஸ்டரில் உள்ள அவர்களின் படம் இந்த புதிய திரை ஜோடியைப் பற்றி உங்களை உற்சாகப்படுத்த போதுமானது. இந்த படம் 2023 ஹோலி வார இறுதியில் வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *