மோமோ இன் துபாய் படத்தின் புதிய பாடல் வெளியிடப்பட்டது

மலையாளத்தில் அனு சித்தாரா, அனிஷ் ஜி மேனன், ஜானி ஆண்டனி உள்ளிட்டோர் நடித்துள்ள மோமோ இன் துபாய் திரைப்படம் யு சான்றிதழுடன் தணிக்கை செய்யப்பட்டுள்ளது. இந்த படம் ரிலீசுக்கு தயாராகி வருகிறது. இந்த படம் பிப்ரவரி 3ஆம் தேதி திரைக்கு வரவுள்ளது. இந்த படத்தில் புதிய பாடல் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது.
அறிமுக இயக்குனர் அமீன் அஸ்லாம் இயக்கியுள்ள இப்படத்தை இமேஜின் சினிமாஸ், கிராஸ் பார்டர் கேமரா மற்றும் பியோண்ட் ஸ்டுடியோஸ் ஆகியவற்றின் கீழ் ஜகாரியா, ஹாரிஸ் டெசோம், பிபி அனிஷ் மற்றும் நஹ்லா அல் ஃபஹத் ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர். மோமோ இன் துபாயில் ஆஷிஃப் ககோடி மற்றும் ஜகாரியா எழுதியுள்ளார். இந்த படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவில் ஒளிப்பதிவாளர் சஜித் புருஷ், இசையமைப்பாளர்கள் ஜாஸ்ஸி கிஃப்ட், கஃபூர் எம் கயாம், எடிட்டர் ரதீஷ் ராஜ் மற்றும் பாடலாசிரியர் பிகே ஹரிநாராயணன் ஆகியோர் உள்ளனர். இந்த படம் விரைவில் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என படக்குழுவினர் தெரிவித்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *