மைசூருவில் புலிப்படை அமைக்க கர்நாடக அரசு உத்தரவு

மைசூருவில் புலிகள் இயக்கம் அமைக்க கர்நாடக அரசு உத்தரவிட்டுள்ளது. மைசூர் பிரிவில் டி. நரசிபுரா, நஞ்சன்கோட், சரகூர், எச்.டி.கோட் தாலுகாக்கள் மற்றும் மா இன் தியா பிரிவு, பாண்டவபுரா மற்றும் நாகமங்கலா தாலுகாக்களிலும் புலிகள் உள்ளன.கிராம மக்கள் மற்றும் கால்நடைகளை கொன்ற வழக்குகள் தொடர்ந்து உருவாகி வருகின்றன. இந்த பகுதிகள் கர்நாடக வனத்துறையின் மைசூர் வட்டத்தில் உள்ளன

டி. ஜனவரி 21ம் தேதி நரசிபுராவில் ஹொரலஹள்ளி கிராமத்தைச் சேர்ந்த ஜெயந்த் என்ற 11 கார்களும், 20ம் தேதி சித்தம்மா என்ற மூதாட்டியும் அக்டோபர் 31ம் தேதி கல்லூரி மாணவியானார்கள். டிசம்பரில் கல்லூரி மாணவியான மஞ்சுநாத், மேக்னா இருவரும் புலியாகி கொல்லப்பட்டனர். வரிசையில். பின்னர், வனத்துறையினர் நடத்திய அதிரடி நடவடிக்கையில், சொந்த ஊருக்கு திரும்பிய புலிகள் பிடிபட்டன.

அடுத்ததாக வனத்துறைக்கு பொறுப்பான முதல்வர் பசவராஜ் போ.மைசூர் துணை கமிஷனர் டாக்டர் தலைமையில். கே.வி. ராஜேந்திரன் மூத்த அதிகாரிகளுடனான அவசர கூட்டத்தில் கலந்து கொண்டார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *