மிகவும் சவாலான படம் கிங் ஆஃப் கோத்தா என்று கூறும் துல்கர் சல்மான்

மலையாள யூத் ஹீரோ துல்கர் சல்மான் 2022 இல் நான்கு வெவ்வேறு மொழிகளில் நடித்தார், மேலும் பான்-இந்தியன் சூப்பர் ஸ்டாராக தனது நிலையை மேலும் உறுதிப்படுத்தினார். தமிழ்த் திரைப்படமான ஹே சினாமிகாவைத் தவிர, மற்ற மூன்று படங்களும் – சல்யூட் (மலையாளம்), சீதா ராமம் (தெலுங்கு) மற்றும் சுப் (ஹிந்தி) – விமர்சன ரீதியான பாராட்டைப் பெற்றன. சீதா ராமம் நாடு தழுவிய வெற்றியைப் பெற்றது மற்றும் அவரது தொழில் வாழ்க்கையில் அதிக வசூல் செய்தது. அனைத்து அன்பிற்கும் நன்றி தெரிவிக்கும் விதமாக, துல்கர் தனது ட்விட்டர் பின்தொடர்பவர்களுடன் ஒரு சிறிய வினாடி வினாவில் உரையாடினார். அதில் தனது புதிய படம் பற்றி பேசியுள்ளார். “கிங் ஆஃப் கோத்தா நீண்ட நாட்களாக நான் செய்த உடல் ரீதியாக மிகவும் சவாலான படம். ஜோஷியின் மகன் அபிலாஷ் ஜோஷி இயக்குனராக அறிமுகமான படம் கிங் ஆஃப் கோட்டா. பொரிஞ்சு மரியம் ஜோஸ் புகழ் அபிலாஷ் என் சந்திரன் திரைக்கதை எழுதியுள்ளார். கோக் நாயகி ஐஸ்வர்யா லட்சுமி. ஷபீர் கல்லாரக்கல், செம்பன் வினோத் ஜோஸ், நைலா உஷா, கோகுல் சுரேஷ் ஆகியோரும் நடிக்கின்றனர். இருதி சூத்ரா மற்றும் ஓ மை கடவுளே ஆகிய படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற ரித்திகா சிங் சிறப்பு நடனத்திலும் அசத்துகிறார். துல்கரின் வேஃபேரர் பிலிம்ஸ் மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸ் இணைந்து தயாரித்துள்ள கிங் ஆஃப் கோத்தா படம் மலையாளம், தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி மற்றும் கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் ரிலீசாகவிருக்கிறது .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *