பிரம்மாண்ட விழாவுடன் தொடங்கப்பட்ட நானி30 படத்தின் தொடக்க பணிகள்

டோலிவுட் சினிமாவின் நேச்சுரல் ஸ்டார் நானி தனது அடுத்த இரண்டு படங்களில் முற்றிலும் மாறுபட்ட இரண்டு வேடங்களில் நடிக்கிறார். மோகன் செருகுரி , டாக்டர் விஜேந்தர் ரெட்டி மற்றும் மூர்த்தி கேஎஸ் ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்டது. தசராவுக்கு பிறகு நானி30 ல் முரட்டுத்தனமான அவதாரத்தில் வரும் போது, ​​ஒரு பெண்ணின் தந்தையாக கிளாஸ் மற்றும் கூல் தோற்றத்துடன் அவரைக் காண்பிக்கும். நானி 30 நேற்று முன்தினம் ஹைதராபாத்தில் பிரமாண்டமாக அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. மெகாஸ்டார் சிரஞ்சீவி கேமராவை இயக்கியபோது அஸ்வினி தத் கைதட்டினார். புச்சி பாபு, கிஷோர் திருமலா, ஹனு ராகவபுடி, வசிஷ்டா மற்றும் விவேக் ஆத்ரேயா ஆகியோர் முதல் காட்சியை இயக்க, விஜயேந்திர பிரசாத் திரைக்கதையை தயாரிப்பாளர்களுக்கு வழங்கினார். இந்த விழாவில் திரையுலகைச் சேர்ந்த ஏராளமான இயக்குநர்கள், தயாரிப்பாளர்கள் கலந்து கொண்டனர். இந்த படத்தின் ரெகுலர் ஷூட்டிங் நேற்று தொடங்கியது . வைர என்டர்டெயின்மெண்ட்ஸ் பேனரின் கீழ் முதல்முறை இயக்குனரான ஷௌர்யு இப்படத்தை இயக்குகிறார். ஹேஷாம் அப்துல் வஹாப் இசையில் நானியின் கதாநாயகியாக மிருணாள் தாக்கூர் நடிக்கிறார்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *