பவர் ஸ்டார் பவன் கல்யாணின் ஹரி ஹரி வீரமல்லு படம் 2 பாகங்களாக ரிலீஸ் செய்யப்படவிருப்பதாக தகவல்

தெலுங்கு திரையுலகின் முன்னணி ஹீரோக்களில் ஒருவராக பார்க்கப்படுபவர் பவன் கல்யாண். திறமையான திரைப் பிரசன்னம் மற்றும் நேர்த்தியான ரீல் மேனரிசங்களுக்காக பலராலும் விரும்பப்படும் நடிகர் ஹரி ஹரி, வீரமல்லு படத்தில் பணிபுரிந்து வருகிறார். இப்படம் மிகுந்த கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது. இப்போது அதற்கான பெரிய திட்டங்களை தயாரிப்பாளர்கள் வைத்திருப்பதாக தெரிகிறது. ஹரிஹர வீரமல்லு க்ரிஷ் இயக்கிய ஒரு பீரியட் ஆக்ஷன் டிராமா. ஹரி ஹரி வீர மல்லு படம் பல மொழிகளில் வெளியாகவுள்ளது. இந்த படத்திற்கு பதிலாக இரண்டு பாகங்களாக வெளியிடுவதாக டோலிவுட்டின் லேட்டஸ்ட் பேச்சு. இது இரண்டு பகுதி உரிமையாளராக இருக்கும். ஆனால் இதுபற்றி அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு ஏதும் இதுவரையில் வெளியிடப்படவில்லை .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *