நான் நிலவில் மாட்டிக்கொண்டேன், காப்பாற்றுங்கள் ஐயா! – அலறி துடித்த நபருக்கு மும்பை போலீசார் அளித்த பதில்!

சமூக வலைத்தளங்களின் பயன்பாடு மக்களிடையே அதிகரித்துள்ள நிலையில், சில சீரியஸ் பதிவுகள் கூட நகைச்சுவையாக மாறி வருகிறது. இப்போதெல்லாம், அரசுத் துறைகளில் இருந்து வரும் புகார்கள் மற்றும் நடவடிக்கைகள் அனைத்தும் சமூக ஊடகங்கள் மூலம் செய்யப்படுகின்றன.

சாலையில் மழைநீர் தேங்குகிறதா? புகைப்படத்துடன் கூடிய ட்வீட் போதும். உடனடி நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு, திருத்தப்பட்ட புகைப்படத்துடன் பதில் வருகிறது. இப்போதெல்லாம் மழை பெய்தால் பள்ளிக்கு விடுமுறையா? இல்லையா? மாவட்ட ஆட்சியரிடம் நேரடியாகக் கேட்கும் அளவுக்கு சமூக வலைதளங்கள் பல சேவைகளை எளிதாக்கியுள்ளன.

மும்பை காவல்துறையும் ட்விட்டரில் செயலில் உள்ளது மற்றும் ட்விட்டர் மூலம் சமர்ப்பிக்கப்படும் புகார்களுக்கு உரிய கவனம் செலுத்துகிறது. சமீபத்தில், மும்பை போலீஸ் ஒரு செய்தியை வெளியிட்டது, “உங்கள் வாழ்க்கையில் உங்களுக்கு உதவி தேவைப்பட்டால், தயங்காமல் 100 ஐ அழைக்கவும்”.

இதற்கு பதிலளித்த ஒருவர், சந்திரனில் விண்வெளி வீரர் நிற்பது போன்ற புகைப்படத்தை வெளியிட்டு, “நான் இங்கே மாட்டிக்கொண்டேன்” என்று எழுதியுள்ளார். ஆனால் போலீசார் அதை நகைச்சுவையாக எடுத்துக்கொண்டு, “அந்தப் பகுதி எங்கள் காவல் எல்லைக்குள் வராது. இருப்பினும், நாங்கள் சந்திரனுக்கு வந்து உங்களைத் திரும்ப அழைத்துச் செல்வோம் என்று நீங்கள் நம்புவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம் என கூறியுள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *