நான்கு வழி பாதை பணிகளை உடனடியாக தொடங்கவேண்டும்… விஜய் வசந்த் எம்.பி. கோரிக்கை

நாடாளுமன்ற பட்ஜெட் கூட்டத்தொடரில் பங்கேற்பதற்காக டெல்லி சென்றுள்ள கன்னியாகுமரி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜய் வசந்த், மத்திய சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை அமைச்சர் நிதின் கட்கரியை சந்தித்து, முடங்கிக் கிடக்கும் நான்குவழிச் சாலைப் பணியை விரைவில் தொடங்க வேண்டும் என்று கோரிக்கை விடுத்தார்.

காரோட்டில் இருந்து கன்னியாகுமரி வரை நான்கு வழிச்சாலை பணிகள் நடைபெற்று வந்த நிலையில், கல், மண் தட்டுப்பாடு காரணமாக பணிகள் நிறுத்தப்பட்டன. வேலை நிறுத்தம் காரணமாக ஒப்பந்தம் ரத்து செய்யப்பட்டது. பின்னர், அண்டை மாவட்டத்தில் இருந்து மண் எடுக்க மாநில அரசு அனுமதி வழங்கியதையடுத்து, 2022 டிச., முதல் வாரத்தில் இதற்கான ஒப்பந்தப்புள்ளி மறு டெண்டர் விடப்பட்டு, 3ம் தேதி டெண்டர் திறக்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஜனவரி 2023. அது பின்னர் 19ஆம் தேதிக்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டது. ஆனால் இன்று வரை டெண்டர் முடிவு செய்யப்படவில்லை. பல்வேறு காரணங்களால், நான்கு வழிச்சாலை பணி தாமதமானால், இந்த சாலையை மக்கள் பயன்பாட்டுக்கு கொண்டு வர முடியாத நிலை ஏற்படும். எனவே இதனை கருத்தில் கொண்டு தனது அலுவலகம் மூலம் நான்கு வழி சாலை பணிக்கான ஒப்பந்தத்தை நெடுஞ்சாலைத்துறை உடனடியாக இறுதி செய்ய வேண்டும் என விஜய் வசந்த் எம்.பி. என்று கேட்டார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *