‘நண்பகல் நேரத்து மயக்கம்’ படம் இரண்டாவது வாரத்திலும் மிகுந்த வரவேற்புடன் முன்னேறுகிறது

மெகா ஸ்டார் மம்முட்டி நடிப்பில் லிஜோ ஜோஸ் பெல்லிசேரி இயக்கிய ‘நண்பகல் நேரத்து மயக்கம்’ திரைப்படம் கடந்த 10 நாட்களுக்கு முன்பு திரைக்கு வெளி வந்தது. இந்த படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்று முன்னேறி வருகிறது. இந்த படம் இரண்டாவது வாரத்திலும் மிகுந்த வரவேற்புடன் திரையிடப்பட்டு வருகிறது.  எஃப். FK இல் முதன்முதலில் திரையிடப்பட்ட நண்பகல் நேரத்து மயக்கம், பார்வையாளர்களின் விருப்பமாக மாறியது மற்றும் பார்வையாளர்களின் ஏற்றுக்கொள்ளும் விருதைப் பெற்றது. இந்த படத்தின் சிறப்பம்சமே வெவ்வேறு நிலைகளில் காட்சிப்படுத்தல் மற்றும் பாத்திர உருவாக்கம். மம்முட்டியின் கதாபாத்திரமான ஜேம்ஸ் நடிப்பின் அற்புதமான தருணங்களை முன்வைக்கிறது மற்றும் படம் அனைத்து வகையான பார்வையாளர்களும் தியேட்டரில் ரசிக்கக்கூடிய படம். மம்முட்டியின் நிறுவனம் தயாரிக்கும் முதல் படத்தை துல்கர் சல்மானின் வேஃபேரர் பிலிம்ஸ் நிறுவனம் திரையரங்குகளுக்கு கொண்டு வருகிறது. வெளிநாட்டில் ட்ரூத் பிலிம்ஸ் நிறுவனம் வெளியிட்டுள்ளது .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *