நடிகை ஆஷா சரத்தின் மகள் செய்துள்ள மகத்தான சாதனை

தென்னிந்திய சினிமா ரசிகர்களின் விருப்பமான நடிகைகளில் ஒருவர் ஆஷா சரத். சக நடிகையாகவும், கதாநாயகியாகவும் பல படங்களில் பணியாற்றிய நடிகரின் மகளும் பட உலகில் அடியெடுத்து வைத்துள்ளார். இவர் தமிழில் தூங்காவனம் , அன்பறிவு உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். இவரது  மகள் உத்தரா கெத்தா படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார். தற்போது நடிகை ஆஷா சரத் தனது மகள் உத்தராவின் மற்றொரு சாதனையில் மகிழ்ச்சியை பகிர்ந்து கொள்ள வந்துள்ளார். இங்கிலாந்தின் வார்விக் பல்கலைக்கழகத்தில் தனது மகள் பிசினஸ் அனலிட்டிக்ஸில் முதுகலைப் படிப்பை முடித்திருப்பதைக் குறித்து ஆஷா தனது மகிழ்ச்சியைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார். “என் மகன் இங்கிலாந்தின் வார்விக் பல்கலைக்கழகத்தில் வணிக ஆய்வில் முதுகலைப் பட்டம் பெற்றதைப் பார்த்தபோது நான் மகிழ்ச்சியில் மூழ்கினேன்.
ஆஷாவின் இந்த பதிவுக்கு தொடர்ந்து பல கமெண்ட்கள் வெளி வந்த வண்ணம் உள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *