தொடர்ந்து வெற்றிகளை நிகழ்த்துவோம்… ஹர்திக் பாண்டியா உறுதி…!!!

புத்தாண்டில் இந்திய அணி தொடர் வெற்றிகளுடன் விரைகிறது. முதலில் இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் மற்றும் டி20 தொடரை இந்தியா கைப்பற்றியது. நியூசிலாந்து ஒருநாள் மற்றும் டி20 தொடரையும் கைப்பற்றியது. புதன்கிழமை நடைபெற்ற முக்கியமான மூன்றாவது டி20 போட்டியில் இந்திய அணி 168 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று நியூசிலாந்துக்கு எதிரான மூன்று டி20 தொடரை கைப்பற்றியது. மூன்றாவது டி20 போட்டியில் ஷுப்மான் கில் (126), ஹர்திக் பாண்டியா (4/16) சிறப்பாக செயல்பட்டதால், இந்திய அணி எளிதாக வெற்றி பெற்றது.

போட்டிக்கு பிறகு, இந்திய டி20 இடைக்கால கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா கூறியதாவது… ‘தொடர் நாயகன் விருதை வெல்வது பற்றி நான் நினைக்கவில்லை. ஆனால் பெரிய மைதானத்தில் வெற்றி பெறுவது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. தொடர் நாயகன் விருதையும் கோப்பையையும் வெல்வதில் துணைப் பணியாளர்கள் பெரும் பங்கு வகிக்கின்றனர். களத்திற்கு வெளியே அவர்களின் பங்களிப்பு அளவிட முடியாதது. இந்த மாதிரியான ஆட்டத்தை விளையாட விரும்புகிறேன். ரசிகர்களுக்கு நன்றி. மைதானம் நன்றாக உள்ளது,” என்றார்.

‘நான் முன்முடிவுகளை உருவாக்கவில்லை. வெற்றிக்கு என்ன தேவை என்பதை அவர்கள் புரிந்துகொள்கிறார்கள். ஒரு கேப்டனாக எனது வீரர்களுக்கு ஆதரவளிக்க முயற்சிக்கிறேன். நான் ஆக்ரோஷமாக இருப்பேன். நாங்கள் எப்போதும் சவால்களை எதிர்கொள்வது பற்றி பேசுகிறோம். இந்த மைதானத்தில்தான் ஐபிஎல் இறுதிப் போட்டியில் விளையாடினேன். பின்னர் இரண்டாவது இன்னிங்ஸின் போது கடும் சவால் ஏற்பட்டது. எந்த அழுத்தமும் இல்லாமல் மிகவும் எளிமையாக விளையாட விரும்பினோம். அதனால்தான் முதலில் பேட்டிங் செய்தோம். எங்கள் வீரர்கள் அற்புதமாக விளையாடினார்கள். இந்த வெற்றியை எதிர்காலத்திலும் தொடருவோம் என்று ஹர்திக் பாண்டியா கூறினார்.

டி20யில் இந்தியா மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது. முன்னதாக மிகப்பெரிய வெற்றி இந்தியாவின் பெயரிலும் இருந்தது. 2018ல் அயர்லாந்துக்கு எதிராக 143 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. சமீபத்தில் நியூசிலாந்துக்கு எதிராக 168 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. மறுபுறம், நியூசிலாந்துக்கு இது மூன்றாவது குறைந்த ஸ்கோராகும். கடந்த காலங்களில் இலங்கை மற்றும் வங்கதேசத்துக்கு எதிராக 60 ரன்கள் எடுத்திருந்தார். சர்வதேச டி20 போட்டிகளில் இந்தியாவின் அதிகபட்ச தனிநபர் ஸ்கோராக கில் (126 நாட் அவுட்) உள்ளார். இதற்கு முன் விராட் கோலி (122 நாட் அவுட்) சாதனை படைத்திருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *