திரையரங்கில் சோனம் கபூருக்கு நடந்த பாலியல் வன்கொடுமை… அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்…!!!

பிரபல நடிகர் அனில் கபூரின் மகள் சோனம் கபூர் பாலிவுட்டின் பிரபலமான நடிகைகளில் ஒருவர். ‘சாவன்ரியா’ படத்தின் மூலம் நடிகையாக அறிமுகமான சோனம், ‘நீர்ஜா’, ‘ராஞ்சனா’, ‘வீரே தி வெட்டிங்’, ‘பிரேம் ரத்தன் தன் பாயோ’ போன்ற படங்களில் நடித்து முத்திரை பதித்தார். கபூர் குடும்பத்தில் பிறந்த சோனமும் பாலியல் தொல்லைகளை எதிர்கொண்டார். இதுகுறித்து சோனம் கபூர் ஒரு பேட்டியில் கருத்து தெரிவித்திருந்தார். ராஜீவ் மசந்தின் ‘நடிகை ரவுண்ட் டேபிள்’ நிகழ்ச்சியில் சோனம் கலந்து கொண்டார். இந்த நிகழ்ச்சியில் சோனத்துடன், ஆலியா பட், ராதிகா ஆப்தே, வித்யா பாலன், அனுஷ்கா சர்மா ஆகியோரும் கலந்து கொண்டனர். இந்த பேட்டியில் சோனம் தனக்கு நடந்த சம்பவத்தை கூறியுள்ளார். சோனத்தின் 13 வயதில் ஒரு நபர் பாலியல் வன்கொடுமை செய்ய முயன்றார்.

திரையரங்கில் படம் பார்க்கச் சென்ற சோனம் கபூருக்கு இந்த சம்பவம் நடந்துள்ளது. “சினிமாவில் இருந்தபோது ஒருவர் பின்னால் வந்து என் மார்பைப் பிடித்தார். அப்போது நான் இளமையாக இருந்தேன். நான் பயத்தில் நடுங்கிக்கொண்டிருந்தேன். எனக்கு என்ன செய்வது என்று தெரியவில்லை. நான் எழுந்து நின்று சத்தமாக அழ ஆரம்பித்தேன்”, என்று கூறினார். தற்போது சோனம் தாய்மையை அனுபவித்து வருகிறார். சோனம் 2018 இல் ஆனந்த் அஹுஜாவுடன் திருமணம் செய்துகொண்டு புதிய வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். சில மாதங்களுக்கு முன்பு, சோனம் மற்றும் ஆனந்த் அஹுஜா பெற்றோர் ஆனார்கள். சோனம் ஆகஸ்ட் மாதத்தில் அழகான குழந்தையைப் பெற்றெடுத்தார். அதற்கு ‘வாயு’ என்று பெயரிட்டுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *