திருப்பதி கோவிலுக்கு தனது மகன் நீல் கிட்ச்லுவுடன் சென்றுள்ள காஜல் அகர்வால்

தென்னிந்திய நடிகை காஜல் அகர்வால் ஏப்ரல் 2022 ல் தனது மகன் நீல் கிட்ச்லுவைப் பெற்றெடுத்தார், மேலும் நடிகை தனது மகனுடன் நேரத்தை செலவிடும் புகைப்படங்களை தொடர்ந்து பகிர்ந்து வருகிறார். இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு, இன்ஸ்டாகிராமில் தனது குழந்தைக்கு ஏற்கனவே 9 மாத வயது என்றும், அவர் வளரும்போது நேரம் பறக்கிறது என்றும் அறிவித்தார். தற்போது நடிகை தனது மகன் நீல் கிட்ச்லுவுடன் திருப்பதி கோவிலுக்கு சென்ற புகைப்படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. காஜல் அகர்வால் ஹைதராபாத்தில் ‘இந்தியன் 2’ படப்பிடிப்பு ஷெட்யூலை மீண்டும் தொடங்க உள்ளார், மேலும் அவர் தனது படத்தின் படப்பிடிப்பைத் தொடர்வதற்கு முன்பு தனது மகனுடன் ஆசீர்வாதம் பெற கோவிலுக்குச் சென்றதாக கூறப்படுகிறது. காஜல் அகர்வால் பீச் சல்வார் அணிந்து மேக்கப் இல்லாத தோற்றத்தில் வந்துள்ளார்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *