தான் அழகாக இல்லை என்று புகார் கூறிய ரசிகைக்கு சுஷ்மிதா சென் அளித்துள்ள பதில்

 

பாலிவுட் நடிகை சுஷ்மிதா சென் முன்னாள் பிரபஞ்ச அழகியாவார் . இவர் பல ரசிகர்களைக் கொண்டவர். சமூக வலைதளங்களில் ஆக்டிவாக இருக்கும் இவர், தனது ஒவ்வொரு விவரங்களையும் ரசிகர்களுடன் பகிர்ந்து வருகிறார். காதல், திருமணம், வளர்ப்பு மகள்கள் என தனது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் நடக்கும் பல விஷயங்களை ரசிகர்களிடம் மனம் திறந்து பேச தயங்காத நடிகை சுஷ்மிதா சென். இப்போது இன்ஸ்டாகிராமில் ரசிகரின் கருத்துக்கு சுஷ்மிதா அளித்த பதில் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. இன்ஸ்டாகிராமில் சுஷ்மிதா தனது கருப்பு வெள்ளை புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். ‘நீங்கள் அறியாமல் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பது நனவாகும் வரை, அது உங்கள் வாழ்க்கையைத் தொடர்ந்து ஆட்சி செய்து கொண்டே இருக்கும். ‘நீங்கள் அதை விதி என்று அழைப்பீர்கள்’ என்ற தலைப்பில் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார் சுஷ்மிதா. இதற்குக் கீழே ஒரு பெண் கமெண்டுடன் வந்திருந்தார். ரேணுமணி என்ற அக்கவுண்டில் இருந்து கருத்து வந்தது. “நீ மிகவும் அழகான பெண். உங்களுக்கு நல்ல அறிவு இருக்கிறது. மேலும் நீங்கள் வளர்த்துக் கொண்ட நம்பிக்கை. ஆனால் என்னைப் போன்ற அசிங்கமான பெண்கள் உலகத்திற்கு என்ன காட்ட வேண்டும்?’- என்பது அவளுடைய கருத்து. இந்த கருத்துக்கு கீழே சுஷ்மிதா பதிலளித்துள்ளார். இது தோற்றத்தைப் பற்றியது அல்ல. உங்கள் ஆளுமையை உலகுக்குக் காட்டுங்கள். உங்கள் புன்னகையை நான் பார்க்கிறேன், அழகானது. வாழ்த்துக்கள்’ என்று சுஷ்மிதா பதிலளித்தார். நடிகை சுஷ்மிதாவின் அழகான பதிலுக்கு நன்றி தெரிவித்த ரேணுமணி, சுஷ்மிதாவின் வார்த்தைகளை எப்போதும் நினைவில் வைத்திருப்பதாக தெரிவித்துள்ளார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *