சென்னையில் ரவுடி கொலை…

சென்னை: சென்னையை அடுத்த புறநகர் இந்திரா நகரை சேர்ந்தவர் சிவா (வயது 35). இந்த ரவுடி மீது பள்ளிக்கரணை போலீசில் 4 கொலை முயற்சி வழக்குகள் நிலுவையில் உள்ளன. இவர் நேற்று இரவு மேடவாக்கம் செம்மொழி சாலையில் உள்ள மதுக்கடை அருகே நின்று கொண்டிருந்த போது இறந்தார்.

அப்போது அங்கு வந்த 5 பேர் கொண்ட கும்பல், சிவாவை கத்தியால் சரமாரியாக வெட்டிவிட்டு தப்பிச் சென்றது. தலையில் பலத்த வெட்டு விழுந்ததால் சிவன் மயங்கி விழுந்தார். இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த பள்ளிக்கரணை போலீசார், சிவாவை மீட்டு குரோம்பேட்டை அரசு மருத்துவமனையில் சேர்த்தனர். அங்கு அவருக்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.

பள்ளிக்கரணை போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து முன் விரோதம் காரணமாக சிவாவை கொல்ல முயன்றாரா? என்ற கோணத்தில் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *